12A1 - OUR HEAVEN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12A1 - OUR HEAVEN

Trang ChínhPortalGalleriesLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Champions League

Go down 
nhlinh1184
Hai Anh
6 posters
Tác giảThông điệp
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Champions League Empty
Bài gửiTiêu đề: Champions League   Champions League Icon_minitimeSat Mar 15, 2008 1:58 am

uầy uầy, em vừa ngó cái kết quả bốc thăm, Arsenal với Liver ạ, hic hic, khốn nạn bên này nó k chiếu Wink Wink

Bác nào biết site nào online xem ổn ổn pass em cái, ôi, Liver của lòng em Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
http://12a1.heavenforum.com
nhlinh1184

nhlinh1184

Nữ

Champions League Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Champions League   Champions League Icon_minitimeSat Mar 15, 2008 11:39 am

Hai Anh đã viết:
uầy uầy, em vừa ngó cái kết quả bốc thăm, Arsenal với Liver ạ, hic hic, khốn nạn bên này nó k chiếu Wink Wink

Bác nào biết site nào online xem ổn ổn pass em cái, ôi, Liver của lòng em Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

O anh van bong da kinh nho`,em 5 nam roi ko xem tran bong da nao :|

Arrow Arrow Arrow Arrow Arrow
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Champions League Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Champions League   Champions League Icon_minitimeSat Mar 15, 2008 7:47 pm

Anh đâu có được xem CL đâu, chỉ có Wcup lần trc thì đc xem vì tivi nó chiếu, chứ còn mấy giải Châu âu bọn nó chiếu kênh phải trả tiền, đâu có đc xem, Razz Razz Razz
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Champions League Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Champions League   Champions League Icon_minitimeWed Apr 09, 2008 3:54 am

YEAHHHHHHHHHHHHHHHHHH

Năm nay bọn TF1 nó lại tường thuật trận này mới hay chứ, hố hố 4-2 Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad

DEMI FINAL ròi các bác ơi, sướng quá, nếu mai MU thắng Roma nữa thì Anh lại huynh đệ tương tàn ở bán kết tiếp Shocked Shocked Shocked

Liver - You'll never walk alone

Very Happy Very Happy Very Happy
ND_Vu

ND_Vu

Nam

Champions League Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Champions League   Champions League Icon_minitimeThu Apr 10, 2008 5:08 pm

ManU sẽ vô địch cả cúp C1 và giải ngoại hạng Anh. Sao ManU đá hay quá Crying or Very sad
Phan Ngoc

Phan Ngoc

Nam

Champions League Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Champions League   Champions League Icon_minitimeFri Apr 11, 2008 6:56 am

Hai Anh đã viết:
YEAHHHHHHHHHHHHHHHHHH

Năm nay bọn TF1 nó lại tường thuật trận này mới hay chứ, hố hố 4-2 Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad

DEMI FINAL ròi các bác ơi, sướng quá, nếu mai MU thắng Roma nữa thì Anh lại huynh đệ tương tàn ở bán kết tiếp Shocked Shocked Shocked

Liver - You'll never walk alone

Very Happy Very Happy Very Happy
trời không biết lịch hả bạn: liver - chelse, Man - Bar.
ko biết là demi final hay semi final nhỉ, chắc tiếng Pháp nó thế Mad Mad
ND_Vu

ND_Vu

Nam

Champions League Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Champions League   Champions League Icon_minitimeFri May 02, 2008 8:45 pm

MU sẽ vô địch, lịch sử 9 năm về trước sẽ lại xuất hiện Very Happy . MU vô địch cả cúp C1 và giải ngoại hạng Crying or Very sad . Sao Vidic mãi không ra sân I love you nếu ra sân thì cả Barca lẫn Chelsea không có nổi trận hòa chứ đừng nói đến thắng thì giờ MU đã vô địch rồi.
tran thi huyen trang

tran thi huyen trang

Champions League Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Champions League   Champions League Icon_minitimeSat May 03, 2008 3:24 pm

hoho, t la t dong y voi quan diem cua ban V day. Ke ra ma MU gap Liver trong tran chung ket thi hay hoi nhi Hai Anh nhi?
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Champions League Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Champions League   Champions League Icon_minitimeSat May 03, 2008 5:01 pm

Shocked Shocked Shocked

Thôi tớ xin các ấy đừng nói nữa, đang đau cắt từng khúc ruột đây này. Từ hôm nọ mà hôm nay mới lết về nhà đc đây này.

ôi, Liv của nòng em Question Question Question

Thôi, đành cố gắng năm sau Arrow Arrow Arrow

ND_Vu

ND_Vu

Nam

Champions League Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Champions League   Champions League Icon_minitimeSat May 10, 2008 8:50 pm

thôi HA ạ, bạn chỉ cần cầu cho Torres năm nay không bị bán đi để trả nợ thì đã thành công rồi Cool . Khổ thân quá, MU của tớ chi thêm 80 triệu USD mua thêm cầu thủ cho mùa giải sau đấy Very Happy Neutral . Hay bạn viết thư cho Tom Hick(đồng chủ tịch của Liverpool) sang MU vay ít tiền vậy I love you .
Haha...Cú ăn đôi (C1 và Ngoại Hạng Anh) đã về gần Old Trafford rồi. Glory Manchester
nhlinh1184

nhlinh1184

Nữ

Champions League Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Champions League   Champions League Icon_minitimeSat May 10, 2008 10:19 pm

các cậu bàn bóng đá sôi nổi nhờ, từ ngày bán thân cho Tàu tớ chả biết giề Shocked
ND_Vu

ND_Vu

Nam

Champions League Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Champions League   Champions League Icon_minitimeMon May 12, 2008 9:01 pm

Bạn dùng từ "bán thân" nghe sợ quá. Nhưng tiện cho tớ giới thiệu về MU nhé:

"Chúc mừng MU vô địch Premiership và cả cúp C1(sắp)" .20 năm Sir Ferguson cầm quân: 10 chức vô địch giải ngoại hạng(dù giải ngoại hạng chưa được 20 năm), 2 cúp C1, 1 cúp C2, 5 cúp FA, 1 LeagueCup, 1 siêu cúp Châu Âu, 1 cúp liên lục địa, đội bóng xuất sắc nhất năm, 1 cú ăn ba(98-99), vài cú ăn hai(vài là >=2)....., và còn nhiều giải thưởng khác (nhiều quá kể không hết, thông cảm).
Phan Ngoc

Phan Ngoc

Nam

Champions League Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Champions League   Champions League Icon_minitimeTue May 13, 2008 10:13 am

Bọn MU đá như những thằng điên, nhìn chỉ muốn đập vào mặt mỗi thằng mấy cái. Ghét Mu và những đứa nào là FAN của MU.
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Champions League Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Champions League   Champions League Icon_minitimeTue May 13, 2008 7:31 pm

Phan Ngoc đã viết:
Bọn MU đá như những thằng điên, nhìn chỉ muốn đập vào mặt mỗi thằng mấy cái. Ghét Mu và những đứa nào là FAN của MU.

Vũ ơi, đặp chết thằng Ngọc đi, nó dám chửi MU của Vũ kìa Mad Mad Mad

Tớ cổ vũ nhiệt tình cho bạn Vũ thân yêu Evil or Very Mad

ND_Vu

ND_Vu

Nam

Champions League Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Champions League   Champions League Icon_minitimeWed May 14, 2008 9:08 pm

HA Ha tớ cũng muốn đập nó lắm nhưng.....nó to quá. Điên sao mà đá hay quá, mà còn ghi nhiều bàn thắng nhất (84 bàn) Crying or Very sad . Bạn Ngọc nên xem lại về khái niệm điên vậy. Haha
Hê hê mà thông cảm cho tớ hỏi bạn Ngọc tý là bạn có thua trận(cá độ ý) vừa rồi ko hay bạn là Fan của Chelsea àI love you (lại ko có cúp C1 rồi, đành thông cảm vậy nhé)
PS: Cảm ơn Hải Anh nhé Champions League 525929 , tự nhiên bạn cổ vũ làm tớ khỏe ra để đấu.....võ mồm tốt hơn Wink .
ND_Vu

ND_Vu

Nam

Champions League Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Champions League   Champions League Icon_minitimeFri May 23, 2008 9:03 pm

Sorry Ngọc nhé, giờ MU lại vô địch cả C1 rồi (có thêm hơn trăm triệu bảng rồi, mà Sơn ơi 1 bảng bằng bao nhiêu đô nhỉ I love you , lần này thì tha hồ mua thêm cầu thủ Very Happy ).

MU VÔ ĐỊCH (VÀ CHÚC MỪNG TRƯỚC VÔ ĐỊCH GIẢI NGOẠI SAU NỮA) Crying or Very sad
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Champions League Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Champions League   Champions League Icon_minitimeFri May 23, 2008 11:34 pm

Chúc chúc cái j, Vũ mún bị cắt tiết k Wink Wink Wink

Trận vừa rồi Chelsea đen như choá, đập cột đập xà mấy quả liền, MU thắng k sứng đáng, bị ép hoài, toàn may mắn k Razz Razz Razz
Phan Ngoc

Phan Ngoc

Nam

Champions League Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Champions League   Champions League Icon_minitimeSat May 24, 2008 7:48 am

ND_Vu đã viết:
Sorry Ngọc nhé, giờ MU lại vô địch cả C1 rồi (có thêm hơn trăm triệu bảng rồi, mà Sơn ơi 1 bảng bằng bao nhiêu đô nhỉ I love you , lần này thì tha hồ mua thêm cầu thủ Very Happy ).

MU VÔ ĐỊCH (VÀ CHÚC MỪNG TRƯỚC VÔ ĐỊCH GIẢI NGOẠI SAU NỮA) Crying or Very sad
============
Man thắng nhục nhã quá, fan của Man cũng thế Mad Mad Mad
MQN

Nữ

Champions League Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Champions League   Champions League Icon_minitimeSat May 24, 2008 11:53 am

Cái nhau đi, giết nhau đi chúng mày
ND_Vu

ND_Vu

Nam

Champions League Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Champions League   Champions League Icon_minitimeSat May 24, 2008 2:40 pm

Bạn HA làm gì cáu thế Rolling Eyes , bóng đá đâu phải cứ chạm cột là vào, trách sao là trách Chelsae bỏ tiền ra mua sao mà toàn mua phải sao xẹt (chả bù với Ronaldo của MU ghi 1 mạch bốn mấy bàn trong 1 mùa giải Champions League 698347 ), đá bình thường còn chẳng vào đến đá Penalty cũng ko biết đá nốt (mà, chậc chậc, cũng tại thủ môn của MU tốt quá nên ko vào được là phải). Mà thông báo cho các bạn nhé. Chelsea cũng thấy chán cả Droba(tiền đạo) lắm rồi, đang rao bán đấy, còn huấn luyện viên cũng đang nằm trong danh sách "thanh lý" clown . Như thế mà thắng thì lạ quá đi mất, mà HLV và ngài tỷ phú-chủ tịch CLB ko kêu vì thua C1 nhưng có các bạn kêu hộ là Chelsea hãnh diện rồi HA HA......Để biết thêm chi tiết: http://www.24h.com.vn/news.php/48/188992/MU_%E2%80%93_Mot_chang_duong_nhin_lai_%28Phan_1%29
@Nga: nếu ko phải Nga mới lấy chồng thì tớ đã mời Nga đi trước trong việc "Cái nhau đi, giết nhau đi chúng mày" Ha ha, mà bao năm câu đó của bạn vẫn ko đổi nhỉ

Được sửa bởi ND_Vu ngày Wed Jun 04, 2008 10:04 pm; sửa lần 2.
ND_Vu

ND_Vu

Nam

Champions League Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Champions League   Champions League Icon_minitimeSat May 24, 2008 3:30 pm

Nếu bạn HA bảo thế thì tớ đang nghĩ nếu Chealsea gặp Barca ở bán kết còn MU gặp Liver ở bán kết thì liệu Chelsea có chắc vào C.Kết và có chắc còn nhiều sức cho trận CK ko? Nếu Chelsea ở tứ kết gặp AS Roma và Bán kết gặp Barca thì liệu có vào trận C.Kết ko? Mà nếu MU gặp Olympiakos ở tứ kết và Liver ở bán kết (kết quả những đội này gặp MU thì ai cũng biết) thì chắc trận C.Kêt MU đá còn sung sức, còn hay hơn. Nếu nói về đối đầu trực tiếp thì 3 trận gần nhất (chưa kể trận C.Kết C1) MU thắng 2 thua 1(trận này MU đá trước trận gặp Barca nên phải giữ sức mà Chelsea cũng ko thật sự trội hơn nếu ko có may mắn). Nếu chỉ so vì 2 hiệp phụ trận C.Kết C1 Chelsea đá hay hơn mà bảo mùa giải này MU ko xứng đáng thì ko đúng.

Ở giải ngoại hạng: từng thắng Chelsea 2-0 lượt đi, thắng Liver 3-0,thắng cả Arsenal và ......nhiều anh tài khác của giải ngoại hạng
Ở cup C1 vòng loại đứng đầu bảng F, vòng 1:8 thắng Vua nước Pháp(vài năm liền vô địch) Lyon, Tứ kết thắng Á quân Serie A : AS Roma, Bán kết đánh bại cả Barca (có tiếng về lối tấn công, cũng là ông lớn của bóng đá Tây Ban Nha và Châu Âu), Chung kết: đánh bại Chelsea. (không biết có đội nào thắng được như vậy không I love you )

Hic hic ai bảo là MU đá không hay đây.
Sponsored content

Champions League Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Champions League   Champions League Icon_minitime

Champions League
Trang 1 trong tổng số 1 trang