12A1 - OUR HEAVEN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12A1 - OUR HEAVEN

Trang ChínhPortalGalleriesLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ?

Go down 
HoangYen
tran thi huyen trang
Vân
namcuong
nhlinh1184
tiamoabh
Phan Ngoc
Duc Thuan
Hai Anh
13 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ? - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ?   Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ? - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 9:09 pm

Duc Thuan đã viết:
ké ké. Thôi pm nhé!! Tớ Pm cho HA, roi HA thông báo với cả nhà, cho những ai chưa biết được mở mang đầu óc. hê hê

Eo, uh, thế cũng đc, nhưng mà này, nhỡ hổ con giết thịt tớ thì seo??? Cool Cool Cool
http://12a1.heavenforum.com
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ?   Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ? - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 9:11 pm

đừng lo! Thì về "bản chất", nó đâu phải con hổ con!! Đợi tớ pm khắc rõ!!
No
http://360.yahoo.com/ducthuan1511
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ?   Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ? - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 9:12 pm

Duc Thuan đã viết:
đừng lo! Thì về "bản chất", nó đâu phải con hổ con!! Đợi tớ pm khắc rõ!!
No

ơ thế k phải hổ con à? buồn cười nhờ, thế cả 3 năm hội mình toàn gọi sai tên bố nó à Cool Cool Cool

Mãi chả thấy pm đâu cả, nâu thía, tớ sắp phải té đây này
Question Question
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ?   Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ? - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 9:15 pm

OKKie chưa? Thế đầu óc sáng sủa thêm bội phần rồi chứ?
pirat
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ?   Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ? - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 9:17 pm

Duc Thuan đã viết:
OKKie chưa? Thế đầu óc sáng sủa thêm bội phần rồi chứ?
pirat

Sáng sủa tối sủa lắm rồi ý, hí hí, merci bạn Thuận bố cu Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

eo, dưng mà giờ biết rồi k đc nói còn khốn nạn hơn ý, hay là cứ nói ra nhỉ? này tớ nói nhỏ với các bạn, các bạn... đừng nói với ai nhá! tên của bố bạn Cương nà... nà .... nà Cool Cool Cool

Eo cứ nghĩ đến ánh mắt bạn ý nhiì em mà em lại alien
tiamoabh

tiamoabh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ?   Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ? - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 9:38 pm

Haha... Goi tranh' cho thang Cuong Dan` do~ Embarassed thoi chu' chang nhe~ lai no'i ten that cua bo me no ra... Ten Cuong Da^`n dep the' co* ma` What a Face
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ?   Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ? - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 9:41 pm

Ờ, cốt sao mỗi lần gọi Dần nó vẫn tức là được. Há há
Sad
Vân

Vân

Bài gửiTiêu đề: sắp có thêm 2 con gà lên chuồng rồi bà con a.   Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ? - Page 2 Icon_minitimeSun May 04, 2008 7:57 pm

[quote="Hai Anh"]Em là em không rõ bác nào đã wedding rùi ngoài bạn Mai thì phải Very Happy Very Happy dạo này trí nhớ hơi kém, cộng với thiếu thông tin trầm trọng, các bác chỉ giáo em cái No No No

[size=24]
Danh sách Gà đã lên chuồng:

Mai

Thuỷ Tữa

Hoài Thu
[/
Vân

Vân

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ?   Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ? - Page 2 Icon_minitimeSun May 04, 2008 7:59 pm

lớp mình sắp có 2 con gà nữa lên chuồng rồi đấy bà con ạ.
tran thi huyen trang

tran thi huyen trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ?   Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ? - Page 2 Icon_minitimeSat May 10, 2008 10:42 am

NGa tuan sap lay chong, sao ko len tren nay bao cao di nhi?
HoangYen

HoangYen

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ?   Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ? - Page 2 Icon_minitimeSun May 11, 2008 9:13 pm

Mọi người chú ý! Mai có mặt nhà em Nga sớm rồi đi ăn cỗ nhé hehe:))
Mừng hạnh phúc đôi bạn trẻ nhé!!!!
Phan Ngoc

Phan Ngoc

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ?   Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ? - Page 2 Icon_minitimeMon May 12, 2008 12:02 am

sao khong thay no moi minh nhi, lao that
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ?   Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ? - Page 2 Icon_minitimeMon May 12, 2008 1:15 am

Vân: Con kia, mày cưới chưa? chụp ảnh rùi hả? bao h cưới đấy? hic, sao càng ngày tôi thấy càng đau đớn thía này, chả đc đi đám cưới đứa nào cả Razz Thía các bác hôm nay đi ăn cưới em Nga Tuân thế nào??? Cô dâu chú rể đẹp đôi không? tiếc quá đi thôi.

Vậy là em Nga đã có chồng Evil or Very Mad

Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ?   Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ? - Page 2 Icon_minitimeMon May 12, 2008 7:50 pm

Em Nga Tuan da chinh thuc len chuong roi. Hom nay co khoang 9 hay 10 nhan A1 da chung kien em nay lam le nhap chuong. he he.
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ?   Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ? - Page 2 Icon_minitimeTue May 13, 2008 2:49 am

Duc Thuan đã viết:
Em Nga Tuan da chinh thuc len chuong roi. Hom nay co khoang 9 hay 10 nhan A1 da chung kien em nay lam le nhap chuong. he he.
Thuận ơi, đi đám cưới con Nga có chụp cái ảnh nào không? up lên cho bà con xem cái, khiếp, hai đứa tớ mong tin các bạn cả ngày nay Laughing
tran thi huyen trang

tran thi huyen trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ?   Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ? - Page 2 Icon_minitimeTue May 13, 2008 7:18 am

Dam cuoi Nga tuan rat la hoanh trang, co dau xinh, chu re dep zai, noi chung la dep doi, co chup may cai anh voi co dau chu re nhung ma may nha ho co nen chang the nao ma up len duoc dau! cai nay pai doi Nga tuan thoi!
MQN

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ?   Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ? - Page 2 Icon_minitimeTue May 20, 2008 11:58 pm

Hehe, cũng phải cảm ơn và xl một số đông A1. Cảm ơn 1 số đồng bọn đã tiễn đưa tao lên chuồng thành công, và xin lỗi số còn lại vì không kịp mời đám cưới. Tại thời gian tao về trước ngày cưới ngắn quá, lại phải mò từng số điện thoại nên không kịp mời hết cả lũ, hic...

Ảnh cưới tao sẽ up sau ...

PS thằngf Ngọc Kỳ: Tao hỏi ra số điện thoại của mày rồi nhưng ko gọi nữa vì mày có ở HN nữa đâu, bắn vào SG từ đời nào nhanh thế ko biết.
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ?   Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ? - Page 2 Icon_minitimeMon Jun 09, 2008 6:47 pm

Chả biết có những ai đi đám cưới Nga Không Tuân nhỉ? Nó mới cưới hôm tuần trước hay sao á, con này nó mải mê chồng con lắm đíu nhớ gì đến anh em hết, em là em vẫn cay cú nó, mỗi tội em chả về đc nên thôi, đành ngậm một mối căn hờn trong cũi sắt, chờ ngày nó bế con ra HN thì tùng xẻo luôn thể Mad Mad Mad

Thế ai đi đám cưới Nga Không Tuân thì cho xin cái ảnh nhờ Crying or Very sad
Nguyen Thi Hang

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ?   Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ? - Page 2 Icon_minitimeTue Jun 10, 2008 4:19 pm

Co nhieu nguoi lam, hom day vui da man nhung ma chua co anh. May chang ve ma di du dam cuoi va di an khao khoe nguoi yeu Yen cua Cuong Dan. Cu goi la mot nagu dang nho. Sao ma minh thay di choi voi lop minh hanh phuc the khong bit. Hoho. May bo lo bao nhieu co hoi day con kia. Hic.
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ?   Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ? - Page 2 Icon_minitimeWed Jun 11, 2008 1:35 am

Nguyen Thi Hang đã viết:
Co nhieu nguoi lam, hom day vui da man nhung ma chua co anh. May chang ve ma di du dam cuoi va di an khao khoe nguoi yeu Yen cua Cuong Dan. Cu goi la mot nagu dang nho. Sao ma minh thay di choi voi lop minh hanh phuc the khong bit. Hoho. May bo lo bao nhieu co hoi day con kia. Hic.

Cái cái j? Người yêu Yến của Cươngt Dần là sao??? Question Question Question Question

bạn Cương bẩu bạn Cương yêu tao cơ mà Mad Mad Mad

Đùa chứ người yêu Yến của Cương Dần là sao? Yến lớp mình á Idea Idea Idea
tran thi huyen trang

tran thi huyen trang

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ?   Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ? - Page 2 Icon_minitimeThu Jun 12, 2008 11:06 am

Crying or Very sad oh, the may ko bit la ban Cuong Dan voi ban Yen yeu nhau 2 nam nay roi ah? Nha que qua! May pai hoi toi bon day di, bon no da ta loi voi bon tao vao mot hom an uong hoanh trang roi!
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ?   Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ? - Page 2 Icon_minitimeTue Jun 17, 2008 12:14 am

tran thi huyen trang đã viết:
Crying or Very sad oh, the may ko bit la ban Cuong Dan voi ban Yen yeu nhau 2 nam nay roi ah? Nha que qua! May pai hoi toi bon day di, bon no da ta loi voi bon tao vao mot hom an uong hoanh trang roi!

tongue tongue tongue tongue

Mình bị chúng nó lừa, chính xác là Cương Dần, hồi nọ nó sang đây, dò hỏi mãi nó có chịu hé răng gì đâu, còn bảo lâu nay k liên lạc, k biết in tức j về Yến mới khốn chứ Question Question Question , quả này á, gặp lại á, bọn nó chết với tao Wink Wink Wink Wink
Thu Giang

Thu Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ?   Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ? - Page 2 Icon_minitimeFri Aug 01, 2008 11:06 am

Hai Anh đã viết:
Nguyen Thi Hang đã viết:

Cái cái j? Người yêu Yến của Cươngt Dần là sao??? Question Question Question Question

bạn Cương bẩu bạn Cương yêu tao cơ mà Mad Mad Mad

Đùa chứ người yêu Yến của Cương Dần là sao? Yến lớp mình á Idea Idea Idea

THẾ KẾT LUẬN LẠI, Năm nay hay năm sau hai bạn này CƯỚI!:))
Manh Ha

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ?   Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ? - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 05, 2008 8:22 am

Lâu wá không gặp bà con... hic.. bây giờ mới biết đến forum lớp mình....
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ?   Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ? - Page 2 Icon_minitime

Lớp mình những ai wedding rồi ý nhỉ?
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2