12A1 - OUR HEAVEN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12A1 - OUR HEAVEN

Trang ChínhPortalGalleriesLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan

Go down 
Thu Giang
namcuong
Duc Thuan
frankkin3112
Hai Anh
tiamoabh
10 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
tiamoabh

tiamoabh

Nam

Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Empty
Bài gửiTiêu đề: Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan   Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Icon_minitimeSat Mar 15, 2008 10:37 am

Moi' sang chi biet ngoi` dan qua.t thau dem suot' sang' clown ...Nhung duoc cai 2 tuan` khong phai mat' tien` an Surprised

Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan 07102007002
Len lop' lai cho' giao' vien ntn thi` chet' mat' thoi... Idea

Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan 26122007639
Khoan? nang. nhat' la` khoan? na`i... Trong 1 thang Shocked

Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan 24102007214
Nhung mon' khoai' khau? nhat' van~ la`... pale monkey HALFLIFE

Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan 29102007278Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan 29102007277Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan 29102007276

Cuoi' cung` la` VIp of 12A1 Idea Nhaquedibmw[/size[size=18]](nay) va tiamoabh(xua) What a Face

Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Picture033Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Picture070
Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Jybmw1025Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan 14032008Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Jybmw1025
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan   Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Icon_minitimeSat Mar 15, 2008 6:49 pm

Very Happy

Bạn TA post ảnh ròi, khiếp vẫn người mẫu như ngày nào, chả béo lên được tí nào cả Laughing cố gắng ăn nhìu nhìu nha!

Mà bạn TA h lấy nick là nhaquediBMW à? sao k nói sớm hum qua cha bik là ai nên k add Shocked , cho tớ cái nick đầy đủ tớ add lại nào Crying or Very sad

À, em gái của TA lấy chồng rùi cơ á??? Cô dâu xinh quá What a Face What a Face What a Face
http://12a1.heavenforum.com
frankkin3112

frankkin3112

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan   Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Icon_minitimeSat Mar 15, 2008 8:55 pm

OHo tuan anh di du hoc luc nao ma tao chang biet gi ca?
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan   Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Icon_minitimeSat Mar 15, 2008 8:57 pm

frankkin3112 đã viết:
OHo tuan anh di du hoc luc nao ma tao chang biet gi ca?

Thế mày là thằng nào hả????

Cool Cool Cool

Thứ lỗi nhá, tại đang bức xúc, thê ấy là ai thía What a Face What a Face What a Face
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan   Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Icon_minitimeSat Mar 15, 2008 10:12 pm

hic, khổ thân thằng franklin
gặp bác admin thật ghê ghớm
sao mày không chịu xưng danh sớm
để cho bác ad nói trẹo mồm

hehe. nếu tớ nhớ không nhầm thì HA là "con" nó thì phải. hic. thằng Chiến Chuột đó.
http://360.yahoo.com/ducthuan1511
tiamoabh

tiamoabh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan   Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Icon_minitimeSat Mar 15, 2008 10:15 pm

Haha... Ban. hoc BK xong hoc 1 nam o VN roi` te' luon :P Moi' di T8 vua roi`... Idea
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan   Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Icon_minitimeSat Mar 15, 2008 10:49 pm

ducthuan đã viết:

hehe. nếu tớ nhớ không nhầm thì HA là "con" nó thì phải. hic. thằng Chiến Chuột đó.

Con đâu mà con, ứng cử viên làm vợ mà chả đc ý, Chiến kiêu chết đi đc ý Cool Cool Cool

Hoá ra là bạn Chiến đẹp giai, eo thần tượng bạn Chiến da man Crying or Very sad
tiamoabh

tiamoabh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan   Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Icon_minitimeSun Mar 16, 2008 8:16 am

i' e. Admin than` tuong ai thi lap topic moi' nha' Laughing
namcuong

namcuong

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan   Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 4:55 am

A'i oi,thang nao la ban trai may the ???????????
Thu Giang

Thu Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan   Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 1:12 pm

Ối, Phạm Tuấn Anh lấy vợ rồi á! như lào? Sao ko thông báo gì để anh em đến chúc mừng nhỉ? ặc ặc! Vợ chồng Tuấn Anh đẹp đôi nhỉ? hi hi! Nhìn như hoa hậu ý! What a Face
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan   Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 1:58 pm

ặc ăc, nhìn kỹ đi bà, đọc kỹ đi bà
xem trên phông đám cưới ghi gì
cưới em gái thằng Tuấn Anh chứ bộ
hixhix
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan   Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 7:45 pm

Thu Giang đã viết:
Ối, Phạm Tuấn Anh lấy vợ rồi á! như lào? Sao ko thông báo gì để anh em đến chúc mừng nhỉ? ặc ặc! Vợ chồng Tuấn Anh đẹp đôi nhỉ? hi hi! Nhìn như hoa hậu ý! What a Face

Ối mẹ oai, bà lại bảo anh em nó đẹp đôi có chết con người ta không cơ chứ???

Khổ quả, Em gái Hiền của nó đấy!.
frankkin3112

frankkin3112

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan   Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 9:18 pm

Hai Anh đã viết:
ducthuan đã viết:

Con đâu mà con, ứng cử viên làm vợ mà chả đc ý, Chiến kiêu chết đi đc ý Cool Cool Cool

Hoá ra là bạn Chiến đẹp giai, eo thần tượng bạn Chiến da man Crying or Very sad
gi chu? xau ho qua ngo loi mai ma khong nhan!hihi
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan   Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 9:21 pm

à, chú Chuột đây rồi. vui ghê!!
Chú thích: lúc này là thời điểm anh em A1 rất .. "đông vui" - 4 tên

Được sửa bởi Duc Thuan ngày Thu Mar 20, 2008 2:26 pm; sửa lần 1.
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan   Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 9:24 pm

frankkin3112 đã viết:
gi chu? xau ho qua ngo loi mai ma khong nhan!hihi

Wink Wink Wink Ngỏ beo h???" Hồi í" Chiến bao nhiu nà vợ, vợ bé vợ lớn, thế là cứ tíu tít, lúc tan học cứ: Em ơi về nhà trc đi, nấu cưm chờ anh thía lọ thía chai.

Thế là chả quan tâm gì đến mình, chờ đợi bạn bao nhìu nâu ý, xong một ngày đẹp giời ngán quá, từ bỏ đam mê tuổi trẻ, đi yêu anh khác lun Mad Mad Mad
tiamoabh

tiamoabh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan   Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 9:28 pm

G: Ac... Em gai' to^i day' ba` noi. oi... KHong thay de` ten co dau chu' re? tren phong a` Shocked
Cuong dan`: Fuck nha` may`... Len khong post bai` moi' vao` chui? tao a' thang kia
sonlc

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan   Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 9:49 pm

Nhắc đến em gái may mới nhớ ! Hôm trước thấy nó đang làm show room ở Đăng Khoa siêu thị máy tính :) ..Ai qua thì ủng hộ em nó nhé
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan   Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 9:51 pm

Thía hả? 2 tháng trước tao mua máy tính ở Đăng Khoa. Gặp phải mấy đứa hướng dẫn ngố xị. Thế mới chán!
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan   Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 9:52 pm

ơ, Em gái TA làm "sâu dum" à???

Eo em ý xinh thía thì có mà cả đàn các anh vào mua ý nhờ Very Happy Very Happy Very Happy
tiamoabh

tiamoabh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan   Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Icon_minitimeThu Mar 20, 2008 2:21 pm

No Chuan? do' em gai' lam` o cho may' tinh' Dang Khoa... Hoan nghenh cac ban den' mua may' tinh' What a Face
Nho' em ten Hien` nha' Like a Star @ heaven pirat
Thu Giang

Thu Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan   Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Icon_minitimeThu Mar 20, 2008 5:58 pm

ỐI DỜI ƠI! TÔI KO QUAN SÁT PHÔNG NÊN GÌ Á! TÒAN NHÌN NGƯỜI THOAI Á! KA KA! Crying or Very sad THẢM NÀO, NHÌN "VỢ CHỒNG" NÓ GIỐNG NHAU THẾ! KA KA! XO RY VÌ NHẦM NHỌT! KE KE! Evil or Very Mad
tiamoabh

tiamoabh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan   Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Icon_minitimeFri Mar 21, 2008 4:12 pm

Chuyen nay` khong the xin loi~ duoc... Twisted Evil May ma` ko o nha` khong thi` dem G beo' nha` ta di quay roai` rabbit
MQN

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan   Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Icon_minitimeWed May 21, 2008 12:23 am

Có ở nhà đã chắc quay được Giang béo à, bạn í huých 1 phát thì thằng Tuấn Ái nhà mình chân tay người ngợm mỗi nơi 1 mảnh, tha hồ mà đi tìm, kekeke
sonlc

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan   Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Icon_minitimeWed Jun 04, 2008 3:29 am

Ở đời phải biết bạn mình là ai :) ... Và bạn mình ở đâu ... Khu Yên Hòa nhiều hổ báo lang sói lắm ...
ND_Vu

ND_Vu

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan   Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Icon_minitimeFri Jun 06, 2008 7:48 pm

Ghê quá, học ở Yên hoà mấy năm giờ vẫn còn được mở rộng tầm mắt. Lâu lắm không quay về truờng nên không biết có gì mới ko (tại bận quá), có ai biết gì thông báo nhé
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan   Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan Icon_minitime

Ko co' anh? cap' 3 em cho cac' bac' xem anh? da^n du hoc Dai` Loan
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next