12A1 - OUR HEAVEN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12A1 - OUR HEAVEN

Trang ChínhPortalGalleriesLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha'

Go down 
nhlinh1184
thutrang
Hai Anh
Duc Thuan
tiamoabh
9 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
tiamoabh

tiamoabh

Nam

Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha' Empty
Bài gửiTiêu đề: Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha'   Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha' Icon_minitimeSat Mar 15, 2008 10:29 pm

Ban. du dinh he` nay` ve` se cuoi... Cac' ban chuan bi tien` de^ Crying or Very sad

Gioi thieu qua ve` co^ da^u dau` tien cua A1
Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha' 3492537_277fd4c4ea

Cac' bac' chuc' mung` hanh phuc. cho minh` nao` Basketball
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha'   Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha' Icon_minitimeSat Mar 15, 2008 10:34 pm

ặc, nhìn quen thế
à, tao nhận ra rồi
Không ngờ "thằng đấy" là mày à?

Smile
http://360.yahoo.com/ducthuan1511
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha'   Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha' Icon_minitimeSat Mar 15, 2008 10:53 pm

Ối giời ơi, hoá ra là thế! thả nào nhìn giống giống, cũng gầy gầy xương Mad Mad Mad

Thôi thì cũng chúc mừng bạn TA, cưới đc cô dâu "nổi tiếng"

Đùa vậy thôi, thật nè

Wink Wink Wink Wink

Nói cẩn thận nhá, còn lừa đảo quả nữa là khi nào về sẽ úp sọt đấy, nhìn cái tên Topic đang hí hửng mừng thầm Arrow Arrow Arrow

Đập chết TA đi bà con Wink Wink Wink
http://12a1.heavenforum.com
thutrang

thutrang

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha'   Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha' Icon_minitimeSat Mar 15, 2008 11:56 pm

Tuấn anh ơi sao co dâu của Tuấn anh xinh thế. Nhìn biết là hàng ngon rồi.
Nhưng nhìn sao thấy quen thế không biết. Cô nay hình như làm diễn viên chính trong video sex nổi đình nổi đám đợt tháng 10/2007 thì phải.
Không biết diễn iên nam có phải là TA không nhỉ? I love you
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha'   Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha' Icon_minitimeSun Mar 16, 2008 12:06 am

tatgd đã viết:
Tuấn anh ơi sao co dâu của Tuấn anh xinh thế. Nhìn biết là hàng ngon rồi.
Nhưng nhìn sao thấy quen thế không biết. Cô nay hình như làm diễn viên chính trong video sex nổi đình nổi đám đợt tháng 10/2007 thì phải.
Không biết diễn iên nam có phải là TA không nhỉ? I love you

Chứ lại còn phải hỏi, k TA thì ai, chả nhẽ cô dâu lại vàng anh với thằng khác à Mad Mad Mad

Mà bác này là ai ý nhể? các bác cứ lấy nick không phải là tên, em chả biết ai vào với ai cả Laughing Laughing
tiamoabh

tiamoabh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha'   Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha' Icon_minitimeSun Mar 16, 2008 7:56 am

Haha... Hoa' ra la` bac' nao` cung~ xem Sex nha' Cool
Gio` moi' lo^. het' ban? chat' nha'... Thien. tai thien tai pig
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha'   Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha' Icon_minitimeSun Mar 16, 2008 8:05 am

tiamoabh đã viết:

ô cái này nó không còn là sex mà đã nâng lên một tầm vóc vĩ mô, có tính chất gây cuời hơn cả gặp nhau cuối năm với táo quân ý chứ, cứ gọi là châm biếm đả kích điên đảo lun ý Mad Mad Mad Nhất là cái Chương Trình chia tay "đẫm nước mắt" của VTV3 Very Happy Very Happy Very Happy

Bây giờ đứa nào bảo chưa xem hoặc không biết đến em ý với thằng ý là biết đứa đấy điêu Idea
nhlinh1184

nhlinh1184

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha'   Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha' Icon_minitimeSun Mar 16, 2008 3:24 pm

Hai Anh đã viết:
tiamoabh đã viết:

ô cái này nó không còn là sex mà đã nâng lên một tầm vóc vĩ mô, có tính chất gây cuời hơn cả gặp nhau cuối năm với táo quân ý chứ, cứ gọi là châm biếm đả kích điên đảo lun ý Mad Mad Mad Nhất là cái Chương Trình chia tay "đẫm nước mắt" của VTV3 Very Happy Very Happy Very Happy

Bây giờ đứa nào bảo chưa xem hoặc không biết đến em ý với thằng ý là biết đứa đấy điêu Idea

em có 2 lời thề : 1,em "thề" là em chưa xem Basketball ; 2, em "thề" là em ko nói điêu What a Face Anh ơi cho em hỏi cái thằng nhân vật nam chính nó cũng xương xương à hehe Surprised

tatgd là đứa nào thế? xưng tên ngay không chị xẻo thịt ăn sống bi giờ monkey

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha'   Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha' Icon_minitimeSun Mar 16, 2008 5:25 pm

nhlinh1184 đã viết:

em có 2 lời thề : 1,em "thề" là em chưa xem Basketball ; 2, em "thề" là em ko nói điêu What a Face Anh ơi cho em hỏi cái thằng nhân vật nam chính nó cũng xương xương à hehe Surprised

tatgd là đứa nào thế? xưng tên ngay không chị xẻo thịt ăn sống bi giờ monkey

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

Em chưa em nhưng em cũng biết con đấy và thằng đấy, thế là đủ Very Happy

uh, thằng đấy lên báo đầy ý em, nhìn mặt cũng xương xương, giông giống bạn TA, mới đầu nhìn giật cả mình Rolling Eyes Rolling Eyes Mad Mad Mad

Dưng mà tình hình là topic này biến thành bàn luận về Vàng Anh ròi à??? Eo bạn TA tệ nạn kinh.
tiamoabh

tiamoabh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha'   Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha' Icon_minitimeSun Mar 16, 2008 10:01 pm

pirat tatqd la` ngai` lop truong yeu quy cua tui minh` do'... pirat
Basketball Ban nao` chua xem VA thi` bao TA gui cho nha'
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha'   Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha' Icon_minitimeMon Mar 17, 2008 1:38 am

À, hoá ra là Công Trang, eo thế mà lúc mình chửa biết bà ý là ai thì bà PM cho mình, bà ý bảo với mình là: Bà ý là người hiền nhất lớp ạ Cool Cool Cool

ôi chị Công Trang hiền dịu của lòng em, em sợ chị quá Laughing Laughing Laughing
nhlinh1184

nhlinh1184

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha'   Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha' Icon_minitimeMon Mar 17, 2008 1:56 am

tiamoabh đã viết:
pirat tatqd la` ngai` lop truong yeu quy cua tui minh` do'... pirat
Basketball Ban nao` chua xem VA thi` bao TA gui cho nha'

á à TA tàng chữ băng sex nhá Sad Sad Sad
Công Trang thật á ? ôi nhớ quá , Công Trang ơi ,cuối năm lên xe tăng về nhà chồng à ?
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha'   Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha' Icon_minitimeMon Mar 17, 2008 2:03 am

nhlinh1184 đã viết:

á à TA tàng chữ băng sex nhá Sad Sad Sad
Công Trang thật á ? ôi nhớ quá , Công Trang ơi ,cuối năm lên xe tăng về nhà chồng à ?

Về nhà chồng á Laughing Laughing Laughing
tiamoabh

tiamoabh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha'   Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha' Icon_minitimeMon Mar 17, 2008 9:24 am

Ai vua` bao la` phim VA khong con` trong pham tru` "Sex" nua nhi Like a Star @ heaven
Voi ca day la` videoclip 16' hoanh` trang thoi Exclamation
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha'   Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha' Icon_minitimeMon Mar 17, 2008 11:00 am

Hai Anh đã viết:
À, hoá ra là Công Trang, eo thế mà lúc mình chửa biết bà ý là ai thì bà PM cho mình, bà ý bảo với mình là: Bà ý là người hiền nhất lớp ạ ..........

po' tay bà tatgd (TA TranG Dien - he' he' cái này là Thuận và Việt Hà tự chế để dễ nhớ nick YH bà ý, oánh nhau không?), bả toàn pm thôi à? mình cũng bị dính chưởng pm, dạo này công lực của bả đã tăng lên mức đáng sợ gấp đôi, gấp ba rồi
Cool Cool
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha'   Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha' Icon_minitimeMon Mar 17, 2008 6:03 pm

ducthuan đã viết:
Hai Anh đã viết:
À, hoá ra là Công Trang, eo thế mà lúc mình chửa biết bà ý là ai thì bà PM cho mình, bà ý bảo với mình là: Bà ý là người hiền nhất lớp ạ ..........

po' tay bà tatgd (TA TranG Dien - he' he' cái này là Thuận và Việt Hà tự chế để dễ nhớ nick YH bà ý, oánh nhau không?), bả toàn pm thôi à? mình cũng bị dính chưởng pm, dạo này công lực của bả đã tăng lên mức đáng sợ gấp đôi, gấp ba rồi
Cool Cool

Dung' oi, ba y con so? ra mot trang English a, lam con bé suyt' ngat xiu, Shocked

Trinh chi Trang cao qué, em voi k toi chi Trang oi Razz
thutrang

thutrang

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha'   Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha' Icon_minitimeMon Mar 17, 2008 11:43 pm

Thằng thuận Thông và thằng Hà tin nhớ nhe.
Dám bảo đại sư tử này là Trang điên
"Ngậm một nỗi căm hờn trong cõi lóng" (lòng nhưng nói thành lóng cho nó vần) No
Khi nào tao gặp tụi mày xem tụi mày còn dám thách tao oánh nhau với tụi mày không nhe
Like a Star @ heaven
Arrow : Wink banh3:

thutrang

thutrang

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha'   Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha' Icon_minitimeMon Mar 17, 2008 11:45 pm

Mọi người ơi cuỗi năm nay lớp mình có bạn Việt Hùng tức Hùng Trâm rước 'Bà ngoại đấy' (Hiểu theo nghĩa bóng nhe)

Hắn dạo này oách lăm làm bên bộ an ninh đay
Surprised
HoangYen

HoangYen

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha'   Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha' Icon_minitimeTue Mar 18, 2008 12:11 am

Ơ HƠ!!! MỌI NGƯỜI NÓI CHUYỆN VUI QUÁ NHỈ? ĐÂY LÀ LẦN 2 VIẾT BÀI, HI VỌNG LÀ SEND ĐƯỢC! HIX LÚC TRƯỚC GỞI BÀI MÀ CUỐI CÙNG LẠI BỊ OUT THẾ MỚI DỞ HƠI CHỨ LỴ.
ÔI! BỨC XÚC WÁ NÊN QUÊN KO CHÀO MỌI NGƯỜI! CHÀO CẢ NHÀ NHÉ! CHẮC KHÔNG CẦN PHẢI HỎI THÌ QUA PM CỦA MỌI NGƯỜI CŨNG BIẾT MỌI NGƯỜI KHOẺ RỒI HEHE!! MÀ KHÔNG HIỂU TẠI SAO TOÀN NHỮNG ĐỨA KO CÓ TIN TỨC "XE HOA" THÌ TẤP NẬP. CÒN MẤY ĐỨA CÓ TIN VUI SAO LẠI KO THẤY TIẾNG TĂM ĐÂU THẾ NHỈ???? PHẢI TRÌNH LÀNG ĐI CHỨ PHẢI KHÔNG MỌI NGƯỜI?
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha'   Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha' Icon_minitimeTue Mar 18, 2008 3:07 am

tatgd đã viết:
Thằng thuận Thông và thằng Hà tin nhớ nhe.
Dám bảo đại sư tử này là Trang điên
"Ngậm một nỗi căm hờn trong cõi lóng" (lòng nhưng nói thành lóng cho nó vần) No
Khi nào tao gặp tụi mày xem tụi mày còn dám thách tao oánh nhau với tụi mày không nhe
Like a Star @ heaven
Arrow : Wink banh3:

Eo, vẫn dễ thương như ngày nào Question Question Question

Mà Hùng handsome lấy vợ ý ạ???? What a Face What a Face What a Face What a Face

Phí quá, đang dịnh về tà lưa bạn ý tongue

Yến: Chúng nó còn dòm ngó gì tụi mình nữa đâu mày? Có hàng là quên hết anh chị em, choá lắm
Wink
tiamoabh

tiamoabh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha'   Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha' Icon_minitimeTue Mar 18, 2008 8:10 pm

Trang oi he` ve` minh` cung cuoi' nhau phat' nho`... Hop dong` trong vong` 3 thang he` nha de? am~ qua` cua 12a1 Crying or Very sad
cac ban gai' 12a1 con` ai chua co "hang`" thi` mai zoooo... Con` rat nhieu` anh em 12a1 dang chua co' manh? tinh` nao` vat' vai day... pirat
1 trong so do la` minh` Basketball
Thuan oi dang ky' 1 suat' ko nao Idea
HoangYen

HoangYen

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha'   Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha' Icon_minitimeTue Mar 18, 2008 10:25 pm

Ơ! TUẤN ANH ƠI? THẾ HÀNG ĐÃ Ế RỒI À? KHUYẾN MẠI À? CẨN THẬN CHO KHÔNG CŨNG KHÔNG AI RƯỚC THÌ KHỔ LẮM ĐẤY!!! Mad
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha'   Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha' Icon_minitimeTue Mar 18, 2008 10:35 pm

mày chết chưa TA, động vào Yến hả? Cool
thutrang

thutrang

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha'   Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha' Icon_minitimeTue Mar 18, 2008 11:37 pm

Này thế ông định cancel em Vàng anh ngon lành để hợp đòng với tui hử.
Ông làm thịt ẻm rồi lại định pass cho người khác à
Đểu thế. Like a Star @ heaven
Hàng của ông là secondhand rùi nên không thể làm contract được đâu. Razz
Đi làm lại hàng bên ThaiLand đi rùi tụi mình contract và rinh quà của lớp nhe. Basketball
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha'   Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha' Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 1:20 am

thutrang đã viết:
Này thế ông định cancel em Vàng anh ngon lành để hợp đòng với tui hử.
Ông làm thịt ẻm rồi lại định pass cho người khác à
Đểu thế. Like a Star @ heaven
Hàng của ông là secondhand rùi nên không thể làm contract được đâu. Razz
Đi làm lại hàng bên ThaiLand đi rùi tụi mình contract và rinh quà của lớp nhe. Basketball

Eo, vãi lúa Cool Cool Cool

Quả này k đc rùi, em té đây, các bác cứ hàng họ làm liếc sợ quá Shocked Shocked
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha'   Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha' Icon_minitime

Cac' ban. chuan? bi tien` mung` dam' cuoi' minh` nha'
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Buc. minh` qua'...