12A1 - OUR HEAVEN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12A1 - OUR HEAVEN

Trang ChínhPortalGalleriesLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ!

Go down 
Phan Ngoc
tiamoabh
sonlc
Duc Thuan
nhlinh1184
thutrang
Hai Anh
Thu Giang
12 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Thu Giang

Thu Giang

CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ! Empty
Bài gửiTiêu đề: CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ!   CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ! Icon_minitimeMon Mar 17, 2008 4:02 pm

hic hic, sau khi nghe lời đe dọa và chỉ dẫn của bác PTA và bác Đức GIANG (Trường), em cũng mò mẫm được vào với thiên đường! hic hic! Đúng là thiên đường có khác, vào khó thế! hic hic! Evil or Very Mad Embarassed

Gửi lời chào đến cả nhà! Nhân tiện nhắn nhủ bạn nào làm Blog, thì update pass và acconut để cả nhà có thể tự thông báo cho mọi người biết dễ dàng hơn, chứ em cả năm cả đời chả tham gia vào cái diễn đàn nào cả! hị hị!

Cảm ơn mọi người! hì hì! Rất mong lớp mình liên lạc với nhau nhiều hơn, vì nhiều bạn đi nước ngoài quá nên cơ hội gặp mặt của chúng ta quá ít nếu không muốn nói là tẻ nhạt! Lớp mình đã có rất nhiều bạn lên xe hoa về nhà chồng, thế mà đi ăn cưới chỉ có vài mống! Buồn phảng phất á! Question
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ!   CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ! Icon_minitimeMon Mar 17, 2008 6:05 pm

o, cais pass cuar blog to cung cha biet luon.

Ma tinh hinh la minh co cai 4rum nay roi thi k can phai vao blog nua dau, vao day post bai cho tien
http://12a1.heavenforum.com
thutrang

thutrang

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ!   CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ! Icon_minitimeMon Mar 17, 2008 11:12 pm

Em ơi, lúc sống em đâu có sống lương thiện, tốt bụng, và làm nhiều điều tốt mà đòi lên thiên đường ,một cách dễ dàng vậy em. Surprised Surprised
nhlinh1184

nhlinh1184

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ!   CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ! Icon_minitimeTue Mar 18, 2008 12:37 pm

Hai Anh đã viết:
o, cais pass cuar blog to cung cha biet luon.

Ma tinh hinh la minh co cai 4rum nay roi thi k can phai vao blog nua dau, vao day post bai cho tien

keke, Hải Anh thích đánh nhau không ? lúc lập blog em đã nhắn pass và ID cho một số người em biết rồi trong đó có anh confused ( nhưng mà cuối cùng cũng chả có ai vào cả Cool )

Báo cáo tình hình blog: bi giờ tớ cũng không vào được nữa , nó bị làm sao ý I love you . với lại blog 360 sắp tạch rồi hay sao ý nên thôi dùng forum này liên lạc với nhau đi , tớ phát hiện ra là forum tiện và hay hơn blog
Crying or Very sad

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ!   CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ! Icon_minitimeTue Mar 18, 2008 12:39 pm

bố vẫn vào được blog mà, pass vẫn thế, vẫn là pass của ThienduongA1. Ai tò mò muốn vào thì hỏi tổng đài ta đây. không viết ra trên forum được, kẻo bọn giặc ngoại xâm nó phát hiện
http://360.yahoo.com/ducthuan1511
Thu Giang

Thu Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ!   CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ! Icon_minitimeTue Mar 18, 2008 1:48 pm

Ôi, Trang đểu kia! Cool Cẩn thận đấy nhá! Mà tao cũng muốn xuống địa ngục để mày khỏi tủi thân! ke ke! Laughing
thutrang

thutrang

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ!   CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ! Icon_minitimeTue Mar 18, 2008 9:28 pm

Em ơi, sao dạo này nhìn em sinh kinh khủng nuôn. What a Face

Nhìn em là anh muốn iêu rùi. Crying or Very sad

Em ui tối thứ bảy này anh em minh đi ... nhe! : Basketball
:
nhlinh1184

nhlinh1184

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ!   CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ! Icon_minitimeTue Mar 18, 2008 11:20 pm

ducthuan đã viết:
bố vẫn vào được blog mà, pass vẫn thế, vẫn là pass của ThienduongA1. Ai tò mò muốn vào thì hỏi tổng đài ta đây. không viết ra trên forum được, kẻo bọn giặc ngoại xâm nó phát hiện

ơ sao con không vào được Cool nó lại còn ghi là dưới 18tuổi ko vào được blog chứ Cool

nhlinh1184

nhlinh1184

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ!   CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ! Icon_minitimeTue Mar 18, 2008 11:21 pm

tatgd đã viết:
Em ơi, sao dạo này nhìn em sinh kinh khủng nuôn. What a Face

Nhìn em là anh muốn iêu rùi. Crying or Very sad

Em ui tối thứ bảy này anh em minh đi ... nhe! : Basketball
:

Chăn dắt nhau gì trong này thế này? VN chưa có luật gay cưới nhau đâu nhé Mad
Trang ơi mày còn nhớ tao là ai không monkey Mad
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ!   CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ! Icon_minitimeTue Mar 18, 2008 11:23 pm

bố vừa vào kiểm tra nè. Vẫn bình thường. không thẩy YaHoo đòi hỏi gì cả
Thu Giang

Thu Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ!   CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ! Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 1:10 pm

Ối dời, mình ko chơi với dân les bạn Trang ạ! Bạn chăn mình quá! Embarassed
Mình xinh nhưng mình chả có cái ảnh giơ tay đón trời giữa đồng hoa như bạn, buồn phảng phất á! Laughing
sonlc

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ!   CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ! Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 8:27 pm

Cool Những spamer ngoại hạng bắt đầu cất tiếng ><
tiamoabh

tiamoabh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ!   CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ! Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 9:22 pm

Crying or Very sad Thu Giang nha` ta dao. nay` "Xinh" va "Dieu." hon truoc' nhieu`
CHung minh` vo~ tay chuc' G som' kiem' duoc. anh "xe o^m" ruoc' ve` nao`
thutrang

thutrang

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ!   CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ! Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 11:30 pm

Ơ thế mọi người không biết ẻm Giang dạo này xinh lên là nhờ ai à?SurprisedSurprised

Anh đây chăm em như chăm Trứng, hứng em như hứng hoa nên giờ trông mới ngon lành thế đấy.

Đã đến giờ anh export em nó rùi.

Ai vẫn còn solo và muốn nắm chân em nó thì đăng ký để anh sắp lịch cho hai trẻ gặp nhau.
rabbit rabbit
tiamoabh

tiamoabh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ!   CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ! Icon_minitimeThu Mar 20, 2008 2:15 pm

Crying or Very sad Sap xep lich cho 2 dua' minh` luon ku*ng nhe' What a Face
Phan Ngoc

Phan Ngoc

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ!   CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ! Icon_minitimeThu Mar 20, 2008 3:40 pm

vào bài nào cũng thấy mặt thằng Tuấn Ái
Thu Giang

Thu Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ!   CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ! Icon_minitimeThu Mar 20, 2008 5:50 pm

Đùa, các bác làm em tủi thân nhắm ế! em vẫn xinh đẹp, điệu đà mà! ka ka!

Mà lài, ko có cái kiểu chăn dắt như PTA đâu nhá, cái trường hợp của em ế, em chỉ cần bác trông giữ xe thoai, chứ xe ôm sang quá! Ke ke! Còn PTA chắc là để cho Trang xử ní, chứ trình em "còi" em chả dám đâu! hị hị!

Anh Trang: Nhưng mà em ứ thích anh chăn cơ, em chỉ thích gà của anh chăn thoai! ka ka!
tiamoabh

tiamoabh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ!   CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ! Icon_minitimeFri Mar 21, 2008 4:06 pm

Like a Star @ heaven Me cai' thang Ky`... may` bao vao post bai` ma chang thay diu' da^u... Tao bai` nao cung vao` de "trai lop ta cu*a gai' lop' ta" chu'... Idea
thuydung

thuydung

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ!   CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ! Icon_minitimeSun Mar 23, 2008 11:18 pm

eo ơi, 2 còn này tán nhau trên 4rum mơi sợ chứ. What a Face
hom nao tao phai tổng kiêm tra giới tinh của tui may thôi. hehe...
affraid
sonlc

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ!   CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ! Icon_minitimeMon Mar 24, 2008 12:01 am

thuydung đã viết:
eo ơi, 2 còn này tán nhau trên 4rum mơi sợ chứ. What a Face
hom nao tao phai tổng kiêm tra giới tinh của tui may thôi. hehe...
affraid
Cool avatar giống thôn nữ quá :))..Mà kiểm tra kiểu gì nhỉ ?
Thu Giang

Thu Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ!   CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ! Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 9:15 am

Sơn ngố: Kiểm tra kiểu gì ko biết à! ka ka! Thì bảo 1 thằng đẹp trai đứng ra, xem 2 đứa tôi có đứa nào động lòng trước ko? ka ka! Ngố quá! Very Happy

@ Dung: Ừ! Mày cứ thử đưa mồi nhử xem, con Trang nó có chết ko là biết ngay ý mà! ke ke! What a Face
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ!   CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ! Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 11:08 am

Ồ, hai bà này mà cần phải dùng đến hàng ngon là các anh đẹp trai mới kiểm tra được hử?
Evil or Very Mad
Phan Ngoc

Phan Ngoc

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ!   CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ! Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 4:22 pm

tiamoabh đã viết:
Like a Star @ heaven Me cai' thang Ky`... may` bao vao post bai` ma chang thay diu' da^u... Tao bai` nao cung vao` de "trai lop ta cu*a gai' lop' ta" chu'... Idea
Làm j ma mày chửi tao, năm 2 lần Nam tiến thế này. Oải quá pale Nhớ HN quá. Nhớ các bạn quá monkey monkey monkey
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ!   CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ! Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 6:26 pm

Phan Ngoc đã viết:
tiamoabh đã viết:
Làm j ma mày chửi tao, năm 2 lần Nam tiến thế này. Oải quá pale Nhớ HN quá. Nhớ các bạn quá monkey monkey monkey

Bạn Kỳ phải Nam Tiến à? Bạn học trong ý à? Hya đi làm? Cool
http://12a1.heavenforum.com
tiamoabh

tiamoabh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ!   CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ! Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 7:48 am

Gai' trong day' ngon the' con` ri` nua~ Crying or Very sad
Can' bo^. vao` day' cong tac' chac' suot' ngay` di bia o^m.. chan' the' tao cung~ muon' chan' suot' doi` What a Face
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ!   CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ! Icon_minitime

CHÀO CÁC CÔ, CÁC CHÚ Ạ!
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next