12A1 - OUR HEAVEN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12A1 - OUR HEAVEN

Trang ChínhPortalGalleriesLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

offline lần thứ nhất

Go down 
Hai Anh
Duc Thuan
hiepx
7 posters
Tác giảThông điệp
hiepx

offline lần thứ nhất Empty
Bài gửiTiêu đề: offline lần thứ nhất   offline lần thứ nhất Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 10:50 pm

Tình hình nà vừa mới lên forum thằng ôn Thuận đã câu bài mình. Bạn Trang Bình lại kêu mình đi ọp nai riêng nữa chứ, sợ vãi.
Ây, dưng mà kể ra lâu lắm rùi ko gặp ý nhỉ, thế nên tuần tới anh em gặp nhau rồi làm tý nhỉ What a Face What a Face
Ai đi được thì lên tiếng để em còn đi xin tài trợ của mấy bác Vịt kiều nhé ( HA này, TA này, Cương Dần này... nhìu thế Rolling Eyes Rolling Eyes )
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: offline lần thứ nhất   offline lần thứ nhất Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 10:55 pm

Smile
em Trang quả là hết chỗ nói!
Mày tưởng rủ được chúng nó đi dễ lắm hả?
Mà post vào đâu không post. Lại post vào đây!
Đề nghị Hải Anh move sang phần "chat chit" nhé
http://360.yahoo.com/ducthuan1511
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: offline lần thứ nhất   offline lần thứ nhất Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 11:01 pm

hiepx đã viết:
Tình hình nà vừa mới lên forum thằng ôn Thuận đã câu bài mình. Bạn Trang Bình lại kêu mình đi ọp nai riêng nữa chứ, sợ vãi.
Ây, dưng mà kể ra lâu lắm rùi ko gặp ý nhỉ, thế nên tuần tới anh em gặp nhau rồi làm tý nhỉ What a Face What a Face
Ai đi được thì lên tiếng để em còn đi xin tài trợ của mấy bác Vịt kiều nhé ( HA này, TA này, Cương Dần này... nhìu thế Rolling Eyes Rolling Eyes )

Sinh viên nghèo đú đởn đang định về nhà xin tiền các bác đang đi làm mà các bác nói thế thì còn xin xỏ j nữa, chán bạn Hịp bỏ xừ Shocked Shocked Shocked

Thôi, làm j thì làm đi, anh em bên này ngậm một mối căn hờn trong cũi sắt vậy, đau thía k biết, chúng nó bù khú còn mình thì clown
http://12a1.heavenforum.com
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: offline lần thứ nhất   offline lần thứ nhất Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 11:06 pm

Chậc. Bù khú được thì tốt.
KHi đó sẽ chụp ảnh ăn uống rồi post lên cho anh em xa nhà "xơi". hự hự
tiamoabh

tiamoabh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: offline lần thứ nhất   offline lần thứ nhất Icon_minitimeThu Mar 20, 2008 11:47 am

Hoanh nghenh cac ban thuong xuyen offline... Chi so ko offline duoc thoi chu... So nhat' la` HA bi h thi` tuc' moi nguoi` di bu` khu' roi` den' luc tat' ca ve` VN goi lai chang thay' dau Idea
Ai vuong' ban. vao` chuyen tinh` cam? la` khong the? tin duoc @
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: offline lần thứ nhất   offline lần thứ nhất Icon_minitimeThu Mar 20, 2008 9:54 pm

tiamoabh đã viết:
Hoanh nghenh cac ban thuong xuyen offline... Chi so ko offline duoc thoi chu... So nhat' la` HA bi h thi` tuc' moi nguoi` di bu` khu' roi` den' luc tat' ca ve` VN goi lai chang thay' dau Idea
Ai vuong' ban. vao` chuyen tinh` cam? la` khong the? tin duoc @

Quên xừ đi, bù khú mà HA k đi thì k còn là HA nữa Mad Mad Mad
http://12a1.heavenforum.com
Thu Giang

Thu Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: offline lần thứ nhất   offline lần thứ nhất Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 9:17 am

ONLINE ĐI CHO NHÀN! OFFLINE CHỈ DÀNH RIÊNG CHO CÁC ĐỐI TƯỢNG MUỐN TÁN TỈNH NHAU THÔI! he he! Surprised
ND_Vu

ND_Vu

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: offline lần thứ nhất   offline lần thứ nhất Icon_minitimeMon Apr 28, 2008 8:35 pm

Thỉnh thoảng offline cũng được mà Very Happy , lâu lắm không gặp bạn Công Thu (và các bạn)ở.... quán ốc nhà bạn rồi. Sao dạo này mình lười...đi chơi thế I love you .
thuydung

thuydung

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: offline lần thứ nhất   offline lần thứ nhất Icon_minitimeSun May 25, 2008 3:38 pm

ND_Vu đã viết:
Thỉnh thoảng offline cũng được mà Very Happy , lâu lắm không gặp bạn Công Thu (và các bạn)ở.... quán ốc nhà bạn rồi. Sao dạo này mình lười...đi chơi thế I love you .

Hơ hơ, lâu lắm mình cũng ko được gặp bạn này nhỉ? đồng chí dạo này nhìn xìtin quá ha. khi nào host vụ offline cả lơp mình (đứa nào đang ở HN) thì alo há. keke.. ai ko tham gia đuợc thì về cho ngó ảnh mừ offline lần thứ nhất 525929
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: offline lần thứ nhất   offline lần thứ nhất Icon_minitimeSun May 25, 2008 3:47 pm

Bạn Dung cho anh em số điện thoại để khi nào offline anh em còn gọi chứ Surprised
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: offline lần thứ nhất   offline lần thứ nhất Icon_minitime

offline lần thứ nhất
Trang 1 trong tổng số 1 trang