12A1 - OUR HEAVEN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12A1 - OUR HEAVEN

Trang ChínhPortalGalleriesLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

thanh vien A1 tren khap nam chau

Go down 
HoangYen
MQN
Duc Thuan
nhlinh1184
namcuong
Hai Anh
Tuan Anh
11 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Tuan Anh
Admin
Admin
Tuan Anh

Nam

thanh vien A1 tren khap nam chau Empty
Bài gửiTiêu đề: thanh vien A1 tren khap nam chau   thanh vien A1 tren khap nam chau Icon_minitimeMon Mar 24, 2008 8:04 am

Mọi người dạo này thía nào? học hành đi làm, chồng vợ ra sao thì vào đây thông báo cho các bạn xa nhà đc biết với, đói thông tin chết đi được Question Question Question
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: thanh vien A1 tren khap nam chau   thanh vien A1 tren khap nam chau Icon_minitimeMon Mar 24, 2008 8:50 am

ơ, "mình" xin xung phong làm trc, hì hì, tìn hìn là bọn mình, ý nà bạn Hải Anh và bạn VTA đang ở Paris, trung tâm lun nhá, căn hộ (nói thế cho oai nhưng chỉ có 1 phòng lớn ngăn đôi) 30 mét vuông, cùng nhà bọn tớ còn 1 bạn gái nữa, bọn tớ nói chung sống rất chi ổn, cơ sở vật chất đầy đủ, ăn uống như ở Vn thiếu mỗi thịt chó mắm tôm (khún nạn thật Wink Wink Wink )

Bi chừ bạn TA đang học năm cuối Đh, đang đi thực tập và thi cuối năm.

Tớ Hải Anh thì còn năm 1 nữa cơ tongue tongue tongue cũng đang chuẩn bị thi cuối năm clown

Ý là hè này cũng muốn về nhà tụ tập anh em lắm, mà bạn TA lại thực tập đến hết tháng 9, tớ thì đầu tháng 9 là phải vào năm học mới ròi => nếu có về cũng k về cùng nhau được.

Thế chi bộ bẩu em phải làm dư lào giờ?i affraid
http://12a1.heavenforum.com
namcuong

namcuong

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: thanh vien A1 tren khap nam chau   thanh vien A1 tren khap nam chau Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 12:53 am

[b]HOM TRUOC TO QUA NHA 2 BAN CHOI;TO VA VTA NGU MOT PHONG;HA VA BAN KIA NGU PHONG BEN CANH;NUA DEM TO NGHE THAY HA GOI TA HEHE;THE ROI TA DI DAU DAY THI MOI NGUOI AI CUNG BIET NHI:tungkinh:
TO DANH PHAI NGHE NHAC VA GIA VO NGU THAT SAY pale
SANG DAY;RA NGOAI THAY TA MAC MOI CAI QUAN DUI I love you monkey
BAN GAI CUNG NHA VOI HA VA VTA XINH PHET MOI NGUOI A;AI CO NHU CAU BAO VTA GIOI THIEU CHO (NHUNG CHAC VTA CHANG DONG Y DAU;THAY BAN Y GOI TA LA "CHONG";TO VAN THAC MAC THE KHONG HIEU HA LA GI NHI I love you )
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: thanh vien A1 tren khap nam chau   thanh vien A1 tren khap nam chau Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 1:04 am

namcuong đã viết:
HOM TRUOC TO QUA NHA 2 BAN CHOI;TO VA VTA NGU MOT PHONG;HA VA BAN KIA NGU PHONG BEN CANH;NUA DEM TO NGHE THAY HA GOI TA HEHE;THE ROI TA DI DAU DAY THI MOI NGUOI AI CUNG BIET NHI:tungkinh:
TO DANH PHAI NGHE NHAC VA GIA VO NGU THAT SAY pale
SANG DAY;RA NGOAI THAY TA MAC MOI CAI QUAN DUI I love you monkey
BAN GAI CUNG NHA VOI HA VA VTA XINH PHET MOI NGUOI A;AI CO NHU CAU BAO VTA GIOI THIEU CHO (NHUNG CHAC VTA CHANG DONG Y DAU;THAY BAN Y GOI TA LA "CHONG";TO VAN THAC MAC THE KHONG HIEU HA LA GI NHI I love you )

Này nhớ bạn Hổ con, lần sau tớ ứ mời bạn sang nhà tớ chơi nữa, eo cải mỏ của bạn sao mà nó dẻo thế Cool Cool Cool

Lần sau gặp lại nhớ, tớ đạp bạn chết nhăn răng Wink Wink Wink Wink

Làm mất hết hình tượng đẹp trai xinh gái của bọn tớ, mí cả ấy nói điêu cũng phải có logic một tý chứ, bạn TA mĩ miều nhà tớ ứ thèm con gái đâu, chỉ thèm các bạn con trai manly thoai Idea Idea này, Cương nói mới nhớ hum ý ngủ hình như cứ thấy tiếng gì là lạ bên phòng bên ý, chả hiểu có chiện giề nhờ Exclamation
Tuan Anh
Admin
Admin
Tuan Anh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: thanh vien A1 tren khap nam chau   thanh vien A1 tren khap nam chau Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 1:34 am

è hém ... I am not dead yet !!! @
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: thanh vien A1 tren khap nam chau   thanh vien A1 tren khap nam chau Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 1:39 am

Tuan Anh đã viết:

Very Happy Very Happy Very Happy

Hí hí, i'm just joking, love!

Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
nhlinh1184

nhlinh1184

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: thanh vien A1 tren khap nam chau   thanh vien A1 tren khap nam chau Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 7:42 am

Hai Anh đã viết:
Tuan Anh đã viết:

Very Happy Very Happy Very Happy

Hí hí, i'm just joking, love!

Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

ôi chu choa ,chồng và người yêu em cãi nhau đê,oánh nhau đê Mad Mad Mad
Tuan Anh
Admin
Admin
Tuan Anh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: thanh vien A1 tren khap nam chau   thanh vien A1 tren khap nam chau Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 5:18 am

nhlinh1184 đã viết:
ôi chu choa ,chồng và người yêu em cãi nhau đê,oánh nhau đê Mad Mad Mad

Linhhhhhhhh !!!!!!! Wink Wink Wink lại xì pam ko đúng chỗ roài híc híc khó bảo quá Mad Mad .

mà lạ nhỉ, sao mem A1 now lại rụt rè thé , ko ai chịu nói về bản thân cả . Razz Razz

---->>> news :<<<-----

hôm qua chat voi Dương Tình alien
, được biết Dương ta tháng 6 này tốt nghiêp, tiếp đó Dương ta se lấy vợ No và nếu tương lai ko co j thay đối sẽ cùng vợ sang đây cheers cheers
Theo vn ếch pờ zét Very Happy Rolling Eyes

Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: thanh vien A1 tren khap nam chau   thanh vien A1 tren khap nam chau Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 10:20 am

silent Phải lập topic gọi là "A1 của ngày hôm nay" mới hợp chứ nhỉ? Topic đó sẽ vừa mang tính chất báo lá cải, nơi anh em cập nhật thông tin về A1 members, lại vừa mang tính chất truyền hình, phát thanh, bác nào có điều kiện thì ghi hình, ghi tiếng (chụp ảnh cũng được) up lên youtube rồi cho mọi người được mở mang xem các bác đã thay hình đổi giọng thế nào nhỉ?
Ý tưởng thì thế, nhưng bản thân tớ thì chả có cái gì để mà ghi ghiếc lúc này cả!! Hố. Hôm nào rủ thằng Hà sang nhà bạn Yến ké tí đồ công nghệ của bạn ý mới được!!
Thế nhá, các bác đồng ý không để tạo mục "A1 của ngày hôm nay" nào!!! thanh vien A1 tren khap nam chau 243362
http://360.yahoo.com/ducthuan1511
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: thanh vien A1 tren khap nam chau   thanh vien A1 tren khap nam chau Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 3:24 pm

Duc Thuan đã viết:
silent Phải lập topic gọi là "A1 của ngày hôm nay" mới hợp chứ nhỉ? Topic đó sẽ vừa mang tính chất báo lá cải, nơi anh em cập nhật thông tin về A1 members, lại vừa mang tính chất truyền hình, phát thanh, bác nào có điều kiện thì ghi hình, ghi tiếng (chụp ảnh cũng được) up lên youtube rồi cho mọi người được mở mang xem các bác đã thay hình đổi giọng thế nào nhỉ?
Ý tưởng thì thế, nhưng bản thân tớ thì chả có cái gì để mà ghi ghiếc lúc này cả!! Hố. Hôm nào rủ thằng Hà sang nhà bạn Yến ké tí đồ công nghệ của bạn ý mới được!!
Thế nhá, các bác đồng ý không để tạo mục "A1 của ngày hôm nay" nào!!! thanh vien A1 tren khap nam chau 243362

Lập đê lập đê Thuận ơi Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

Hôm nào tớ sẽ quay cái nhà tớ lên cho anh em nhìn ná
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: thanh vien A1 tren khap nam chau   thanh vien A1 tren khap nam chau Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 7:31 pm

HOT NEWS.

Hum qua ná, em hân hạnh đc chát với bạn Hổ Con, bạn ý bảo ban ý iu em ná Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

Hố hố, bạn ý còn bảo nà hè năm sau (2009) cả lũ cùng về ná, thế bạn Lan Tóp, Nga Tuân, Linh câu, Thắng Tư, Tuấn ái có vìa hem nhể?

Cả lũ kéo về đi chơi cho nó máu nhể?
MQN

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: thanh vien A1 tren khap nam chau   thanh vien A1 tren khap nam chau Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 2:10 pm

H.Anh Khiem, sao rú tao la N T ha Mad Mad Wink Wink ? Tinh hinh la nam nay tao ve roi, nam sau khong ve duoc. Chung may di dau thi di, o dau thi o, cho ban xin.... qua cuoi, hehe!
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: thanh vien A1 tren khap nam chau   thanh vien A1 tren khap nam chau Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 4:26 pm

MQN đã viết:
H.Anh Khiem, sao rú tao la N T ha Mad Mad Wink Wink ? Tinh hinh la nam nay tao ve roi, nam sau khong ve duoc. Chung may di dau thi di, o dau thi o, cho ban xin.... qua cuoi, hehe!

Sao tao nghe chúng nó bảo mày về năm ngoái (2007) rồi thì năm nay (2008) k về nữa níu thía 2009 mày phải về chứ, con kia, nhầm nhọt à Cool
HoangYen

HoangYen

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: thanh vien A1 tren khap nam chau   thanh vien A1 tren khap nam chau Icon_minitimeWed Apr 02, 2008 9:54 am

HẢI ANH KHÔNG NGHE NGA NÓI À? NÓ VỀ CƯỚI CƠ MÀ? CƯỚI THÌ LÀM SAO MÀ HOÃN LẠI ĐƯỢC HEHE!!! THÔI, MỌI NGƯỜI CỐ GẮNG VỀ NĂM NAY ĂN CƯỚI BẠN NGA NHÉ!!! thanh vien A1 tren khap nam chau 525352
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: thanh vien A1 tren khap nam chau   thanh vien A1 tren khap nam chau Icon_minitimeWed Apr 02, 2008 7:01 pm

HoangYen đã viết:
HẢI ANH KHÔNG NGHE NGA NÓI À? NÓ VỀ CƯỚI CƠ MÀ? CƯỚI THÌ LÀM SAO MÀ HOÃN LẠI ĐƯỢC HEHE!!! THÔI, MỌI NGƯỜI CỐ GẮNG VỀ NĂM NAY ĂN CƯỚI BẠN NGA NHÉ!!! thanh vien A1 tren khap nam chau 525352

C...ca...cá...cái j??????

Nga Tuân l..lấy... C...cư..cưới... chồng á??? (cà lăm ròi ) Shocked

Seo lại thía? giời ơi, thế là lại lỡ một cái đám cưới nữa à Razz đời buồn như chó cắn Question Question Question

Sao gấp vậy con ơi? ối Nga ơi là Nga ơi, chưa j đã theo chồng bỏ cuộc chơi thế này.

ơ thế thì năm nay cả Nga Tuấn lẫn Nga Ứng đều lên xe bông đấy Idea

Mà k biết mình k về đc là rủi hay may ta I love you tongue
nhlinh1184

nhlinh1184

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: thanh vien A1 tren khap nam chau   thanh vien A1 tren khap nam chau Icon_minitimeFri Apr 04, 2008 7:54 am

Hai Anh đã viết:
HoangYen đã viết:

Nga Tuân l..lấy... C...cư..cưới... chồng á??? (cà lăm ròi ) Shocked

Seo lại thía? giời ơi, thế là lại lỡ một cái đám cưới nữa à Razz đời buồn như chó cắn Question Question Question

Sao gấp vậy con ơi? ối Nga ơi là Nga ơi, chưa j đã theo chồng bỏ cuộc chơi thế này.

ơ thế thì năm nay cả Nga Tuấn lẫn Nga Ứng đều lên xe bông đấy Idea

Mà k biết mình k về đc là rủi hay may ta I love you tongue

Không về được là rủi đấy , tự nhiên mất bữa nhậu nhẹt đập phá , quà cưới chúng nó ghi sổ nợ đến khi con chúng nó đầy tháng đem ra đòi nợ đấy, ko trốn được đâu anh ạ hehe ... Mad Mad Mad

hè năm nay về đê anh em ơi ...
Arrow Arrow
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: thanh vien A1 tren khap nam chau   thanh vien A1 tren khap nam chau Icon_minitimeFri Apr 04, 2008 4:50 pm

nhlinh1184 đã viết:
Không về được là rủi đấy , tự nhiên mất bữa nhậu nhẹt đập phá , quà cưới chúng nó ghi sổ nợ đến khi con chúng nó đầy tháng đem ra đòi nợ đấy, ko trốn được đâu anh ạ hehe ... Mad Mad Mad

hè năm nay về đê anh em ơi ...
Arrow Arrow

Hic hic, kinh khủng thế cơ á, thế thì chết anh à, anh sơ sơ là bỏ qua 4 cái đám cưới của 4 con bạn thân rồi, lại thêm chị Nga Tuân, hic, tháng 6 thì Nga Ứng, tháng 10 thì Hằng Hồng.

Boả mịa ròi clown
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: thanh vien A1 tren khap nam chau   thanh vien A1 tren khap nam chau Icon_minitimeFri Apr 04, 2008 11:24 pm

Hôm trước vừa chat với Nga Ngoác. Nói nói 25/4 tới sẽ cưới. Hic hic.
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: thanh vien A1 tren khap nam chau   thanh vien A1 tren khap nam chau Icon_minitimeFri Apr 04, 2008 11:29 pm

Duc Thuan đã viết:
Hôm trước vừa chat với Nga Ngoác. Nói nói 25/4 tới sẽ cưới. Hic hic.

cat cat cat cat cat cat

25/4 á????

Thế thì chưa tới 1 tháng nữa thôi á???

Thế là lào? cưới tầm này ai mà về đc Razz hè mới về đc chứ Question
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: thanh vien A1 tren khap nam chau   thanh vien A1 tren khap nam chau Icon_minitimeFri Apr 04, 2008 11:37 pm

HỊ HỊ
Tầm đấy tớ cũng chuẩn bị nộp đồ án chết luôn!
Nga Ngoác đang đứng trước nguy cơ bày cỗ hẩm hiu.
Mà mụ này vẫn đểu dã man. Sắp lấy chồng xịn rồi mà còn cứ đòi làm vợ của mình. Nói là thích xem "song hổ tranh hùng". Pó tay! Laughing
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: thanh vien A1 tren khap nam chau   thanh vien A1 tren khap nam chau Icon_minitimeFri Apr 04, 2008 11:42 pm

Duc Thuan đã viết:
HỊ HỊ
Tầm đấy tớ cũng chuẩn bị nộp đồ án chết luôn!
Nga Ngoác đang đứng trước nguy cơ bày cỗ hẩm hiu.
Mà mụ này vẫn đểu dã man. Sắp lấy chồng xịn rồi mà còn cứ đòi làm vợ của mình. Nói là thích xem "song hổ tranh hùng". Pó tay! Laughing

hố hố, hay nhể, thôi Thuận cố mà làm Hổ con một lần đi, biết đâu đc làm chú rể xịn thì seo Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: thanh vien A1 tren khap nam chau   thanh vien A1 tren khap nam chau Icon_minitimeFri Apr 04, 2008 11:46 pm

Cool Làm chú rể xịn rồi sau đó làm chồng rởm hả? thanh vien A1 tren khap nam chau 846140
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: thanh vien A1 tren khap nam chau   thanh vien A1 tren khap nam chau Icon_minitimeFri Apr 04, 2008 11:47 pm

Ai biết nick của chồng Nga Tuân nào, tống tiền đê!!!
HoangYen

HoangYen

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: thanh vien A1 tren khap nam chau   thanh vien A1 tren khap nam chau Icon_minitimeFri Apr 04, 2008 11:50 pm

thanh vien A1 tren khap nam chau 357280 EM NGA NGOÁC THAY ĐỔI LỊCH CƯỚI RỒI CẢ NHÀ Ạ. THÔNG TIN CHÍNH XÁC VỪA NHẬN ĐƯỢC TỪ EM LÀ 13.5 EM NGA NHÀ TA LÊN XE HOA HEHE!!! Very Happy
Phan Ngoc

Phan Ngoc

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: thanh vien A1 tren khap nam chau   thanh vien A1 tren khap nam chau Icon_minitimeSat Apr 05, 2008 7:18 am

cưới mà thay đổi dễ dàng thế thì có lẽ tại thằng kia nó chưa thích cưới, mà thích ngâm rồi Mad Mad Mad
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: thanh vien A1 tren khap nam chau   thanh vien A1 tren khap nam chau Icon_minitime

thanh vien A1 tren khap nam chau
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next