12A1 - OUR HEAVEN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12A1 - OUR HEAVEN

Trang ChínhPortalGalleriesLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thông báo số 6 - Các tổ

Go down 
tiamoabh
Duc Thuan
Hai Anh
7 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Phan Ngoc

Phan Ngoc

Nam

Thông báo số 6 - Các tổ - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo số 6 - Các tổ   Thông báo số 6 - Các tổ - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 29, 2008 11:20 am

Tuan Anh đã viết:
Thông báo số 6 - Các tổ - Page 2 357280 Phe binh Ngoc Ky lan mot Wink
Ly do : spam nhiu va spam ko dung cho (room thong bao). confused
Dan chung : viet forum ma nhu chat y. 1 reply = 1 dong cat
Khuyen ran : nen spamcac room khac pirat

Phê bình thì em xin nhận, nhưng số bài viết sao đuổi kịp thằng Thuận giờ I love you I love you I love you
thuydung

thuydung

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo số 6 - Các tổ   Thông báo số 6 - Các tổ - Page 2 Icon_minitimeSun Mar 30, 2008 2:40 pm

Duc Thuan đã viết:
thuydung đã viết:
huhu... cho em phản đúi xin cùng biểu tình với bạn Yến, em nhin mãi trong ảnh các bác toàn xinh zai đẹp gái thui. Còn iem thì bác Thuận nhét ở ngóc ngách nhìn mãi mới thấy, mà nại còn nhìn chẳng giống mìn jì cả. huhu... e bắt đền .. ứ chịu đâu Wink
Dung nhá. Yến hết biểu tình rồi nhá. Nịnh tớ đi rồi tớ thay (thay ảnh thôi còn vị trí thì không dc, đừng cậy hoa khôi nhá, ai ở góc cũng kêu như cô thì còn ai "đứng xó"). Tớ được Giang béo cho một vé vào thăm miếu rồi! Giờ là quyết định của Dung đấy. Thông báo số 6 - Các tổ - Page 2 599393 Thông báo số 6 - Các tổ - Page 2 525929

Ban Thuận nhá, ko được cậy quyền cậy thế bắt nạt phụ nữ đâu nhá. em là em cứ biểu tình phản đối đấy nhá. ko còn bạn Yến làm đồng hành thì em vẫn phải đối nhá. em phản đối bác thiên vị quá đáng nhá. nếu bác nhét em vào góc nhưng cũng phai cho tí đèn hay ánh sáng nền vào chứ, bác làm em mờ mắt mới nhìn thấy mình,

Còn cái vé vào miếu, bác đừng tưởng có cái vé của bạn Giang là bước chân vô cửa gửi xe đâu nhá. cái Giang nó phe vé chợ đen đấy, vé thật phải có chữ ký của em đây này. túm lại là em rât rất không tán thành xì tin thiên vị và quan chức của bác đâu nhá. Wink phù phù hơi mệt Exclamation ta lại chiến đấu tới hơi thở cuối cùng Like a Star @ heaven Mad
Tuan Anh
Admin
Admin
Tuan Anh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo số 6 - Các tổ   Thông báo số 6 - Các tổ - Page 2 Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 3:52 am

Phan Ngoc đã viết:

Phê bình thì em xin nhận, nhưng số bài viết sao đuổi kịp thằng Thuận giờ I love you I love you I love you

oach po' tay chu' Ky haha spam ac' qua' den hoi tho cuoi cung luon haha
bounce
Tuan Anh
Admin
Admin
Tuan Anh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo số 6 - Các tổ   Thông báo số 6 - Các tổ - Page 2 Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 3:56 am

thuydung đã viết:
...... hichic dai lamm y' y' Rolling Eyes

è hém Sao Dungz lai noi the? lam admin kho lam day cheers nhat la Thuan nha ta dang lam do an nen rat chi la ban. Dungz mau xin loi ban Thuan di nha Rolling Eyes

Neu Dungz muon duoc o giua thi kiem dc thang ku nao gac mieu dee thi se duoc o giua okiiii
confused
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo số 6 - Các tổ   Thông báo số 6 - Các tổ - Page 2 Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 7:54 am

Tóm lại ở cạnh cũng đc nhưng phải có cái ảnh khác sáng sủa tối sủa hơn phải k Dung? Vậy thì pass cho các bạn quả ảnh Dung thik là ok thôi có j đâu. Thía Dung có quả nào mặc áo vàng khè k thì phọt ra đây cho bạn Thuận bạn ý đì giai Very Happy
http://12a1.heavenforum.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo số 6 - Các tổ   Thông báo số 6 - Các tổ - Page 2 Icon_minitime

Thông báo số 6 - Các tổ
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2