12A1 - OUR HEAVEN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12A1 - OUR HEAVEN

Trang ChínhPortalGalleriesLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tổ 2 ơi về đây nào !!!

Go down 
Phan Ngoc
Hai Anh
Tuan Anh
nhlinh1184
8 posters
Tác giảThông điệp
nhlinh1184

nhlinh1184

Nữ

Tổ 2 ơi về đây nào !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tổ 2 ơi về đây nào !!!   Tổ 2 ơi về đây nào !!! Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 12:29 am

Oánh nhau đeeeee anh em ơi Mad Mad , xem tổ nào viết bài được nhiều nhất Mad tổ đấy sẽ không phải chi tiền trong lần offline gần nhất ... Tổ 2 ơi vào đây spam nào Arrow Arrow ... vì con em chúng ta đánh chết hết con em chúng nó đi Wink Wink Wink
Tuan Anh
Admin
Admin
Tuan Anh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổ 2 ơi về đây nào !!!   Tổ 2 ơi về đây nào !!! Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 1:13 am

nhlinh1184 đã viết:
... Tổ 2 ơi vào đây spam nào Arrow Arrow ... Wink Wink Wink

è hém... thay mặt nhóm admin, và các tổ khác affraid cảnh cáo lần 1 thành viên Linh ộc nha, Like a Star @ heaven cat Wink Wink . xờ ko của các tổ sẽ được tính theo binh bọn bài viết ko spam do các mem bình okiiiiiiiii No Bảng bình bầu se sớm ra mắt pirat .

PS : but các bài spam cũng được khuyến khích để khuấy động tinh thần tham gia và để gìn giữ bản sắc dân tộc của mem A1 pirat

Được sửa bởi Tuan Anh ngày Tue Mar 25, 2008 1:23 am; sửa lần 1.
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổ 2 ơi về đây nào !!!   Tổ 2 ơi về đây nào !!! Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 1:16 am

Tuan Anh đã viết:
nhlinh1184 đã viết:
... Tổ 2 ơi vào đây spam nào Arrow Arrow ... Wink Wink Wink

è hém... thay mặt nhóm admin, và các tổ khác affraid cảnh cáo lần 1 thành viên Linh ộc nha, Like a Star @ heaven cat Wink Wink . xờ ko của các tổ sẽ được tính theo binh bọn bài viết ko spam do các mem bình okiiiiiiiii No Bảng bình bầu se sớm ra mắt pirat .

Này nhá Tổ hai đừng có mà cậy đông mà cả vú lấp miệng em ná!!!!

Bim ơi, mình cũng lập một quả của tổ mình đê!!!! Mad Mad Mad

http://12a1.heavenforum.com
Phan Ngoc

Phan Ngoc

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổ 2 ơi về đây nào !!!   Tổ 2 ơi về đây nào !!! Icon_minitimeSun Apr 13, 2008 7:22 pm

chiến nhau đê, sông phi nào,,, ten .... ten
nhlinh1184

nhlinh1184

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổ 2 ơi về đây nào !!!   Tổ 2 ơi về đây nào !!! Icon_minitimeSun Apr 13, 2008 8:44 pm

Phan Ngoc đã viết:
chiến nhau đê, sông phi nào,,, ten .... ten

Ơ Ngọc K cùng tổ với tớ à I love you I love you Ngọc ngồi chỗ nào ý nhỉ I love you What a Face cyclops I love you
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổ 2 ơi về đây nào !!!   Tổ 2 ơi về đây nào !!! Icon_minitimeSun Apr 13, 2008 10:19 pm

Ngay bàn trên bàn bố con mình. Con gái ơi là con gái! Cool
http://360.yahoo.com/ducthuan1511
nhlinh1184

nhlinh1184

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổ 2 ơi về đây nào !!!   Tổ 2 ơi về đây nào !!! Icon_minitimeMon Apr 14, 2008 7:45 am

Duc Thuan đã viết:
Ngay bàn trên bàn bố con mình. Con gái ơi là con gái! Cool

O* ba`n tren la` Yen va Cong Trang co ma I love you What a Face I love you
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổ 2 ơi về đây nào !!!   Tổ 2 ơi về đây nào !!! Icon_minitimeMon Apr 14, 2008 12:39 pm

Ừ, nhưng về sau Yến chuyển sang tổ 3, ngồi gần thằng Vũ. Con ơi là con. Có sơ đồ lớp đấy. Xem lại đi
http://360.yahoo.com/ducthuan1511
nhlinh1184

nhlinh1184

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổ 2 ơi về đây nào !!!   Tổ 2 ơi về đây nào !!! Icon_minitimeThu Apr 17, 2008 2:33 am

Duc Thuan đã viết:
Ừ, nhưng về sau Yến chuyển sang tổ 3, ngồi gần thằng Vũ. Con ơi là con. Có sơ đồ lớp đấy. Xem lại đi

hix vậy à Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes sao con chả có tí ấn tượng nào là bạn Ngọc K đã từng ngồi trên mình nhỉ I love you What a Face Idea
Phan Ngoc

Phan Ngoc

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổ 2 ơi về đây nào !!!   Tổ 2 ơi về đây nào !!! Icon_minitimeThu Apr 17, 2008 9:29 am

Shocked Shocked Shocked lạy hồn
congthu

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổ 2 ơi về đây nào !!!   Tổ 2 ơi về đây nào !!! Icon_minitimeThu Apr 17, 2008 8:38 pm

Idea Cái tổ này sao mà máu chiến thế!
Chị Linh ah, dao này nhìn trông xinh hơn trước đó!
congthu

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổ 2 ơi về đây nào !!!   Tổ 2 ơi về đây nào !!! Icon_minitimeThu Apr 17, 2008 8:41 pm

Tôi ở rừng lâu quá trời nên kiến thức IT đang trong tình trạng sắp bị tuyệt chủng rùi! Bà con A1 oi cưu với!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Mình xin cảm tạ! No
nhlinh1184

nhlinh1184

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổ 2 ơi về đây nào !!!   Tổ 2 ơi về đây nào !!! Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 1:42 pm

Phan Ngoc đã viết:
Shocked Shocked Shocked lạy hồn

Để tỏ tấm lòng rất áy này với bạn Ngọc K , tớ hứa từ nay sẽ quên việc tớ chưa từng nhớ nữa Mad Mad Mad
nhlinh1184

nhlinh1184

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổ 2 ơi về đây nào !!!   Tổ 2 ơi về đây nào !!! Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 1:47 pm

congthu đã viết:

Thu vẫn hay nói thật như ngày xưa nhỉ, yêu quá cơ Mad Mad Mad

Lâu quá không gặp, Thu thế nào rồi? Tốt nghiệp chưa? đi làm chưa? lấy chồng chưa ?
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổ 2 ơi về đây nào !!!   Tổ 2 ơi về đây nào !!! Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 6:15 pm

congthu đã viết:

Oầy, chị THU của lòng em đây rồi!!!

Nhớ chị quá, nhớ ốc nhà chị nhiều hơn nhớ chị Mad Mad Mad

Chị Thu dạo này thế nào rồi? đã chăn đc anh Lâm Tặc nào chưa chị Crying or Very sad

http://12a1.heavenforum.com
VietHa

VietHa

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổ 2 ơi về đây nào !!!   Tổ 2 ơi về đây nào !!! Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 6:35 pm

congthu đã viết:
Tôi ở rừng lâu quá trời nên kiến thức IT đang trong tình trạng sắp bị tuyệt chủng rùi! Bà con A1 oi cưu với!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Mình xin cảm tạ! No
hix!Nhớ Thu quá!lâu lắm rồi ko ăn ốc nhà Thu.Chưa ăn ở đâu ngon bằng đấy pirat pirat pirat
(chắc tại bác cho ăn mái thoải mà trả xiền...thích ơi là thích ấy!!! ) What a Face What a Face What a Face
ND_Vu

ND_Vu

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổ 2 ơi về đây nào !!!   Tổ 2 ơi về đây nào !!! Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 10:20 pm

Hà ơi, nếu muốn mời tôi và cả lớp đi ăn ốc thì cứ nói vấn đề gì Tổ 2 ơi về đây nào !!! 599393 , với Hà đấy là chuyện nhỏ mà nhỉ,
Ai đồng ý thì giơ tay nào, ý quên thì vào Đồng Ý nào. Tổ 2 ơi về đây nào !!! 383471
Chào mừng bạn Công Thu nhé What a Face
VietHa

VietHa

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổ 2 ơi về đây nào !!!   Tổ 2 ơi về đây nào !!! Icon_minitimeMon Apr 21, 2008 3:36 pm

ND_Vu đã viết:
Hà ơi, nếu muốn mời tôi và cả lớp đi ăn ốc thì cứ nói vấn đề gì Tổ 2 ơi về đây nào !!! 599393 , với Hà đấy là chuyện nhỏ mà nhỉ,
Ai đồng ý thì giơ tay nào, ý quên thì vào Đồng Ý nào. Tổ 2 ơi về đây nào !!! 383471
Chào mừng bạn Công Thu nhé What a Face
KOOO!!!tao ko bjờ quên đc hình ảnh ăn ốc "đáng sợ"của mày Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil !!!mồ hôi từ trán chảy xuống kính,xuống mũi,nhỏ tong tỏng vào bát nước chấm!ẶC... Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes .nhưng đc cái nhìn mày ăn bọn tao cũng máu(nếu ko nhìn bát nước chấm thì cả lũ thấy ngon lắm)
ND_Vu

ND_Vu

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổ 2 ơi về đây nào !!!   Tổ 2 ơi về đây nào !!! Icon_minitimeMon Apr 28, 2008 8:23 pm

Ha ha... mày nói tao mới nhớ Tổ 2 ơi về đây nào !!! 698347 , nhưng tao nhớ là vì tao ăn thế(mà không ăn nhanh thì mấy thằng bọn mày ăn hết à Exclamation ) mà chúng mày cũng "hăng hái" tiêu diệt mấy bát ốc, cuối cùng thì mình cũng chỉ ăn....nhiều bằng chúng nó, rồi mấy thằng chuyển sang cả chè, mà ở quán chè có cả món "Sườn" ngon(ngồi quay lưng vào bọn mình đó clown ), mà cũng lạ I love you tao nhớ hôm đó ăn 3 loại thức ăn tất cả mà chẳng thằng nào đau bụng....kể ra đứa nào cũng tốt bụng(bụng tốt chứ nhỉ)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tổ 2 ơi về đây nào !!!   Tổ 2 ơi về đây nào !!! Icon_minitime

Tổ 2 ơi về đây nào !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang