12A1 - OUR HEAVEN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12A1 - OUR HEAVEN

Trang ChínhPortalGalleriesLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

BUỒN GHÊ GỚM!

Go down 
Tuan Anh
sonlc
Duc Thuan
Hai Anh
Thu Giang
9 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
Thu Giang

Thu Giang

BUỒN GHÊ GỚM! Empty
Bài gửiTiêu đề: BUỒN GHÊ GỚM!   BUỒN GHÊ GỚM! Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 8:54 am

Nhật kí ngày thứ ba, 25/3 - Trước 1 ngày thành lập Đoàn!(Mình vẫn BÔN như ngày nào! Crying or Very sad )
Nhật kí diễn đàn ạ, tớ đang rất chi là buồn ế! Bùn như con chùn chùn ý! Vì hôm nay, tớ check mail, thấy tự dưng có lời mời vào nhóm nhiếc giề đó mà tớ chả hỉu gì trong diễn đàn này cả ế! cyclops Chẳng biết là cái gì nhưng tớ đồng ý vào hết diễn đàn của lớp mình ế! Thê mừ, mở cái diễn đàn ra! ỐI, ảnh mọi người trong lớp ngày xưa đây á! Ai cũng xinh hết ế! NGOẠI TRỪ, TỚ! tủi thân ghê gớm ế, nhật kí "Buồn Ghê gớm!" ạ! Chả có cái mẹt mình ngày xưa cho lên đây là sao? Dư lào? Wink Bác nào làm cái ảnh ở trên, sao lại sót cái mẹt em? Như lào đây? tongue Mẹt em đẹp thế mà em chả có trong cái hình của lớp lả lào???? Like a Star @ heaven
Tớ nhìn đi nhìn lại, nhìn tái nhìn hồi, nhìn từng cái mụn của mọi người cho đến cái lúm đồng không có tiền của bạn ĐỨC GIANG, mà giờ tớ mới phát hiện bạn ấy có lúm đồng tiền (thông qua cái ảnh này!)he he, thế mà chả thấy cái tóc của tớ bay bay ở cái góc nào trong những bức hình trên!
Mà á, sao ảnh cô Hạnh, ka ka! Miễn bình luận! Nhìn thấy cô, tớ thấy hết BUỒN GHÊ GỚM òi! ka ka Laughing

P/s: Nhật kí chuyển giúp lời của tớ đến bạn quản lý, đề nghị bạn cho ngay cái ảnh avatar Crying or Very sad của tớ lên nhíe! Ko thì tớ bùn thúi hết ruột gan đấy! Evil or Very Mad

Mà ai có thể giải thích hộ tớ cái vụ nhóm nhủng gì ko đấy, tự dưng được bầu làm "trưởng nhóm" mà chả hỉu mô tê gì ế! I love you Razz Thấy trong nhóm có Dung, Chiaki (lậy hồn, nick của ông Dương) Sad ặc ặc, và bạn Việt Hà (yêu tổ quốc dã man con ngan - thông qua cái avatar Crying or Very sad ) đang ở dạng chờ duyệt, tớ đã bấm cái gì ế, pig bạn Hà ko hiểu đã được xét duyệt vào nhóm chưa, hình như là rồi? Nhưng mà tớ chả hiểu, cái đó dùng làm cái gì nhể? Nhóm nhủng để làm cái gì nhỉ? C I love you hả nhẽ giống hồi ngày xưa đi học à, ka ka, nhóm này là nhóm "Tổ buôn" chính hãng A1 Crying or Very sad Wink
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

BUỒN GHÊ GỚM! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BUỒN GHÊ GỚM!   BUỒN GHÊ GỚM! Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 6:31 pm

Thu Giang đã viết:
Nhật kí ngày thứ ba, 25/3 - Trước 1 ngày thành lập Đoàn!(Mình vẫn BÔN như ngày nào! Crying or Very sad )
Nhật kí diễn đàn ạ, tớ đang rất chi là buồn ế! Bùn như con chùn chùn ý! Vì hôm nay, tớ check mail, thấy tự dưng có lời mời vào nhóm nhiếc giề đó mà tớ chả hỉu gì trong diễn đàn này cả ế! cyclops Chẳng biết là cái gì nhưng tớ đồng ý vào hết diễn đàn của lớp mình ế! Thê mừ, mở cái diễn đàn ra! ỐI, ảnh mọi người trong lớp ngày xưa đây á! Ai cũng xinh hết ế! NGOẠI TRỪ, TỚ! tủi thân ghê gớm ế, nhật kí "Buồn Ghê gớm!" ạ! Chả có cái mẹt mình ngày xưa cho lên đây là sao? Dư lào? Wink Bác nào làm cái ảnh ở trên, sao lại sót cái mẹt em? Như lào đây? tongue Mẹt em đẹp thế mà em chả có trong cái hình của lớp lả lào???? Like a Star @ heaven
Tớ nhìn đi nhìn lại, nhìn tái nhìn hồi, nhìn từng cái mụn của mọi người cho đến cái lúm đồng không có tiền của bạn ĐỨC GIANG, mà giờ tớ mới phát hiện bạn ấy có lúm đồng tiền (thông qua cái ảnh này!)he he, thế mà chả thấy cái tóc của tớ bay bay ở cái góc nào trong những bức hình trên!
Mà á, sao ảnh cô Hạnh, ka ka! Miễn bình luận! Nhìn thấy cô, tớ thấy hết BUỒN GHÊ GỚM òi! ka ka Laughing

P/s: Nhật kí chuyển giúp lời của tớ đến bạn quản lý, đề nghị bạn cho ngay cái ảnh avatar Crying or Very sad của tớ lên nhíe! Ko thì tớ bùn thúi hết ruột gan đấy! Evil or Very Mad

Mà ai có thể giải thích hộ tớ cái vụ nhóm nhủng gì ko đấy, tự dưng được bầu làm "trưởng nhóm" mà chả hỉu mô tê gì ế! I love you Razz Thấy trong nhóm có Dung, Chiaki (lậy hồn, nick của ông Dương) Sad ặc ặc, và bạn Việt Hà (yêu tổ quốc dã man con ngan - thông qua cái avatar Crying or Very sad ) đang ở dạng chờ duyệt, tớ đã bấm cái gì ế, pig bạn Hà ko hiểu đã được xét duyệt vào nhóm chưa, hình như là rồi? Nhưng mà tớ chả hiểu, cái đó dùng làm cái gì nhể? Nhóm nhủng để làm cái gì nhỉ? C I love you hả nhẽ giống hồi ngày xưa đi học à, ka ka, nhóm này là nhóm "Tổ buôn" chính hãng A1 Crying or Very sad Wink

ơ, em shin lỗi bác Giang béo, hic, tại trong cái đống ảnh cua em chả có cái nào của bác Cool mà ngu quá k nghĩ ra bác có ảnh ava, rùi, cho ngay, nhưng hic, qua ngay mai duoc k? em phải thi Razz Razz Razz Razz Razz Razz

sorry tình yêu nhá
Laughing Laughing Laughing
http://12a1.heavenforum.com
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

BUỒN GHÊ GỚM! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BUỒN GHÊ GỚM!   BUỒN GHÊ GỚM! Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 10:04 pm

ố ố! Có ảnh Giang béo bị bọn Trang Bình túm tóc trêu ghẹo mà! Rồi, HA bận hả? Thế để tớ lo vụ này xem, ôn thi tốt nhá
http://360.yahoo.com/ducthuan1511
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

BUỒN GHÊ GỚM! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BUỒN GHÊ GỚM!   BUỒN GHÊ GỚM! Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 10:12 pm

Duc Thuan đã viết:
ố ố! Có ảnh Giang béo bị bọn Trang Bình túm tóc trêu ghẹo mà! Rồi, HA bận hả? Thế để tớ lo vụ này xem, ôn thi tốt nhá

Oầy oầy, merci tình yêu nhá, khiếp yêu thế cơ chứ, sửa hộ tớ nhá, có cần giề cứ ới tớ 1 tiếng ok? đang ôn thi mà cứ thỉnh thoảng lại nhẩy vào máy ngồi, khốn k chịu đc Wink Wink Wink
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

BUỒN GHÊ GỚM! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BUỒN GHÊ GỚM!   BUỒN GHÊ GỚM! Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 10:14 pm

hố hố. Tớ có mấy cái emotion kiểu "tự vả" đấy! Biết thế up lên cho HA xài mới hợp. Surprised học đi học đi
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

BUỒN GHÊ GỚM! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BUỒN GHÊ GỚM!   BUỒN GHÊ GỚM! Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 10:16 pm

Duc Thuan đã viết:
hố hố. Tớ có mấy cái emotion kiểu "tự vả" đấy! Biết thế up lên cho HA xài mới hợp. Surprised học đi học đi

eo, Thuận ác kinh, ừ học đây, khiếp ngoài trời mưa gió bão bùng, cây cối nghiêng ngả, cửa đạp phành phành Mad , có cảm hứng "học" quá đi thôi Shocked Shocked Shocked
sonlc

BUỒN GHÊ GỚM! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BUỒN GHÊ GỚM!   BUỒN GHÊ GỚM! Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 10:55 pm

Hai Anh đã viết:
Thu Giang đã viết:

ơ, em shin lỗi bác Giang béo, hic, tại trong cái đống ảnh cua em chả có cái nào của bác Cool mà ngu quá k nghĩ ra bác có ảnh ava, rùi, cho ngay, nhưng hic, qua ngay mai duoc k? em phải thi Razz Razz Razz Razz Razz Razz

sorry tình yêu nhá
Laughing Laughing Laughing
Xin lỗi mỗi Giang béo thôi à
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

BUỒN GHÊ GỚM! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BUỒN GHÊ GỚM!   BUỒN GHÊ GỚM! Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 11:28 pm

sonlc đã viết:

Xin lỗi mỗi Giang béo thôi à

ặc, k có cả mày hả con?? eo chắc tao bị điên ròi, mày biết là tối qua tao với cả TA ngồi cứ đếm đi đếm lại mấy cái mặt mà toét hết cả mắt k? hic, thôi lại phải shin lỗi mày, và lại phải nhờ Thuận Evil or Very Mad

Shin lỗi Sơn cực ý, ai bảo mày chụp ảnh ít quá chi???

THuận ơi, tình hình là thiếu, Phạm TA, Sơn, Giang Béo,Chị Công Thu, Mai, Chính và Đỗ Thu, My nữa hay sao ý (mấy bạn ý tớ chả kiếm đc ảnh) Shocked

Trong khi có những bạn do còn thừa chỗ nên tớ để nhìu lần: ví như Hà tin, Thắng, Ngọc Rùa, Duy Anh, Hằng và cả tớ nữa =.=

Được sửa bởi Hai Anh ngày Tue Mar 25, 2008 11:37 pm; sửa lần 1.
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

BUỒN GHÊ GỚM! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BUỒN GHÊ GỚM!   BUỒN GHÊ GỚM! Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 11:35 pm

Giang: à về nhóm thì đề chị mẹ lên đọc thông báo hộ con ná, chán quá cơ, là các tổ á. Mà cái tổ 4 là đang bê bết nhất đấy, mới có 3 mống: Giang, Dương Tình với Dung Wink
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

BUỒN GHÊ GỚM! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BUỒN GHÊ GỚM!   BUỒN GHÊ GỚM! Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 11:39 pm

ừ, còn thiếu tất cả 13 nhân. Tớ đếm rồi. Đang khai quật BUỒN GHÊ GỚM! 383471
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

BUỒN GHÊ GỚM! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BUỒN GHÊ GỚM!   BUỒN GHÊ GỚM! Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 11:43 pm

Thiếu nhìu thía á Cool Cool Cool Cool Cool

Em xin lỗi các anh các chị ạ, hic cheers bom

Xin thiệt tình mà Laughing

THôi Thuận chữa hộ tớ ná, tớ chết đến phao câu rồi Rolling Eyes
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

BUỒN GHÊ GỚM! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BUỒN GHÊ GỚM!   BUỒN GHÊ GỚM! Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 12:47 am

Yeah, ngon rồi! Không phải 13 như tớ đếm lúc trước, mà là 17. hix.
Mà các bác "vào sau" cuối cùng lại oách hơn đấy. Đất rộng nên em cho các bác toàn ảnh to đùng, cười tươi roi rói.
Có vài đồng chí còn "vớ bở" vì chuyện thừa đất. Hằng béo thì ăn ké suất của Hồng Hạnh. Cương Dần ké Cảnh Sơn.
Quế với Quỳnh Nga thì được thêm ảnh cho đẹp đội hình. Nhưng mà tớ chọn hai nhân vật này là có lý do của nó. Tại lúc trước hai nàng ý có ảnh nhưng mà toàn "núp bóng quan lớn", e hai nàng kêu ca, tớ cấp đất luôn cho 2 nàng luôn.
Rồi, chắc đủ 56 tên rồi chứ. Ai phát hiện thiếu sĩ số thì báo ngay nhá!
Vỗ tay cái nào!
BUỒN GHÊ GỚM! 859792 Crying or Very sad Crying or Very sad
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

BUỒN GHÊ GỚM! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BUỒN GHÊ GỚM!   BUỒN GHÊ GỚM! Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 4:44 am

Duc Thuan đã viết:
Yeah, ngon rồi! Không phải 13 như tớ đếm lúc trước, mà là 17. hix.
Mà các bác "vào sau" cuối cùng lại oách hơn đấy. Đất rộng nên em cho các bác toàn ảnh to đùng, cười tươi roi rói.
Có vài đồng chí còn "vớ bở" vì chuyện thừa đất. Hằng béo thì ăn ké suất của Hồng Hạnh. Cương Dần ké Cảnh Sơn.
Quế với Quỳnh Nga thì được thêm ảnh cho đẹp đội hình. Nhưng mà tớ chọn hai nhân vật này là có lý do của nó. Tại lúc trước hai nàng ý có ảnh nhưng mà toàn "núp bóng quan lớn", e hai nàng kêu ca, tớ cấp đất luôn cho 2 nàng luôn.
Rồi, chắc đủ 56 tên rồi chứ. Ai phát hiện thiếu sĩ số thì báo ngay nhá!
Vỗ tay cái nào!
BUỒN GHÊ GỚM! 859792 Crying or Very sad Crying or Very sad

Very Happy Very Happy Very Happy

Thuận đáng yêu làm sao Crying or Very sad Crying or Very sad

Các banner, úi, cái banner chẹp quá Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Tuan Anh
Admin
Admin
Tuan Anh

Nam

BUỒN GHÊ GỚM! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BUỒN GHÊ GỚM!   BUỒN GHÊ GỚM! Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 4:51 am

Thu Giang đã viết:
Nhóm nhủng để làm cái gì nhỉ? C

Hì hì, chỉ để biết con chuột nào nằm cùng lồng với nhau thôi .
Nếu Giang
Mập Surprised và các mem khác thấy ko thích hợp thì chúng ta sẽ đổi, no problem Smile . Các mem đưa ra ý kiến nha. Theo tớ mình cũng có thể fân theo ngành cũng được , tại sao nghành vì là á nhìu mem và tớ đây đều mù tịt thông tin hiện tại của nhau I love you

Thu Giang đã viết:
đề nghị bạn cho ngay cái ảnh avatar

Híc híc trị ơi Sad cho cái avatar của trụy lên thì cái tay trái của trụy nó hất hết mem khác vào góc à pig tongue cyclops .
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

BUỒN GHÊ GỚM! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BUỒN GHÊ GỚM!   BUỒN GHÊ GỚM! Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 10:24 am

Tuan Anh đã viết:
Thu Giang đã viết:
đề nghị bạn cho ngay cái ảnh avatar

Híc híc trị ơi Sad cho cái avatar của trụy lên thì cái tay trái của trụy nó hất hết mem khác vào góc à pig tongue cyclops .
Đúng vậy đó. Cho nên tao quyết tâm bảo vệ anh em, may kiếm được cái hình khác của bà Giang thủa còn xi nhê. Vậy là xong vụ này nhá!
Thu Giang

Thu Giang

BUỒN GHÊ GỚM! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BUỒN GHÊ GỚM!   BUỒN GHÊ GỚM! Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 7:09 pm

ỐI DỜI ƠI! NỖI BUỒN NÀY KO CHỈ RIÊNG TÔI! ha ha! Mad
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

BUỒN GHÊ GỚM! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BUỒN GHÊ GỚM!   BUỒN GHÊ GỚM! Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 7:12 pm

Thu Giang đã viết:
ỐI DỜI ƠI! NỖI BUỒN NÀY KO CHỈ RIÊNG TÔI! ha ha! Mad

Bi chu het' buon roi né Very Happy Very Happy Very Happy

Càng nhin ca'i banner càng yêu Crying or Very sad
Thu Giang

Thu Giang

BUỒN GHÊ GỚM! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BUỒN GHÊ GỚM!   BUỒN GHÊ GỚM! Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 7:13 pm

Chết mất thôi, trông cái ảnh ý mình thật là Shocked ặc ặc! Nhưng mà thôi, dù sao cũng là ngày xưa ôi! ÔI QUá cơ!

Mà lài, trị là trị ko đồng ý chú Tuấn Anh (chả hiểu Tuấn Anh lào?) lói trị như thía đâu nhá! Trị có mỗi cái avatar bọ, chú còn được (hình như thế) cả bộ sưu tập cơ mừa! Wink
Thu Giang

Thu Giang

BUỒN GHÊ GỚM! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BUỒN GHÊ GỚM!   BUỒN GHÊ GỚM! Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 7:14 pm

he he! Cảm ơn Hải Anh nhies, ka ka! Các bạn khác, ông Thuận Thông mà ko tìm ra thì đừng có mơ được làm sư sãi đi quét lá đa ở chung quanh miếu của Dung nhá:)) Exclamation
Thu Giang

Thu Giang

BUỒN GHÊ GỚM! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BUỒN GHÊ GỚM!   BUỒN GHÊ GỚM! Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 7:16 pm

Ò, nhìn lại cũng thấy đội hình nhà mình "NGÂY THƠ - NAI TƠ" dễ xợ! ka ka! THUẬN THÔNG ĐƯỢC 1 Vé đi vào thăm miếu của Dung òi đấy! MỪNG NHÁ!:)) Razz
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

BUỒN GHÊ GỚM! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BUỒN GHÊ GỚM!   BUỒN GHÊ GỚM! Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 7:17 pm

Thu Giang đã viết:
he he! Cảm ơn Hải Anh nhies, ka ka! Các bạn khác, ông Thuận Thông mà ko tìm ra thì đừng có mơ được làm sư sãi đi quét lá đa ở chung quanh miếu của Dung nhá:)) Exclamation

O*, sao tri lai cam o*n em? Cam? o*n Thuân é, ban Thuân tim dc anh? cua tri é, Very Happy

Em pha't hiên tri Giang Béo Spam kinh dien ho*n ca Thuân Thông né Wink Wink Wink

Khu'n nan, o trg k co Vkey, ca? nhà thông cam? Cool

Được sửa bởi Hai Anh ngày Wed Mar 26, 2008 7:18 pm; sửa lần 1.
Thu Giang

Thu Giang

BUỒN GHÊ GỚM! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BUỒN GHÊ GỚM!   BUỒN GHÊ GỚM! Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 7:18 pm

Ừa! VỤ NHÓM NHỦNG COI NHƯ OKE! CHUỘT NÀO MUỐN ĐỔI SANG LỒNG TỔ 4, bước qua SÁC TÔI ĐÃ nhá! Wink
Thu Giang

Thu Giang

BUỒN GHÊ GỚM! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BUỒN GHÊ GỚM!   BUỒN GHÊ GỚM! Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 7:19 pm

hế hế, môn này tớ mới học được nên phải học cật lực! ka ka! Sad

Mà á! Sao mọi người trả lời nó vẫn có cái tin của người khác là dư lào? làm lảo để được như thế nhể???????????? Shocked Mình ngu môn này lắm ý! hic hic! Rolling Eyes
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

BUỒN GHÊ GỚM! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BUỒN GHÊ GỚM!   BUỒN GHÊ GỚM! Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 8:47 pm

Thu Giang đã viết:
hế hế, môn này tớ mới học được nên phải học cật lực! ka ka! Sad

Mà á! Sao mọi người trả lời nó vẫn có cái tin của người khác là dư lào? làm lảo để được như thế nhể???????????? Shocked Mình ngu môn này lắm ý! hic hic! Rolling Eyes
Muốn lấy tin nào của người khác giống như tôi đang làm với cái tin này của bà ý, thì không nhâ'n "reply" mà nhấn cái nút "quote" của bài cần lấy. OK?
Bà Spam kinh điển quá đấy. Người ta viết 1 tin thôi, bà thì viết liền tù tì cứ như chat Yahoo thế! hic Cool
Nhưng dù sao cái tội spam của bà cũng tạm bỏ qua được lúc này. (nhớ vé vào Dung's Miếu của tôi nha) BUỒN GHÊ GỚM! 599393
@HA: tớ là tớ spam có nghệ thuật cả. Ai lại chềnh hềnh như bà Giang béo này Surprised
giangthu

giangthu

BUỒN GHÊ GỚM! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BUỒN GHÊ GỚM!   BUỒN GHÊ GỚM! Icon_minitimeThu Mar 27, 2008 1:04 am

Thuận ơi...mày có ảnh nào của tao ko...Giang Thư đây...có thì up lên tao down về cái...
Sponsored content

BUỒN GHÊ GỚM! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: BUỒN GHÊ GỚM!   BUỒN GHÊ GỚM! Icon_minitime

BUỒN GHÊ GỚM!
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next