12A1 - OUR HEAVEN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12A1 - OUR HEAVEN

Trang ChínhPortalGalleriesLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Yên Tử nà

Go down 
nhlinh1184
sonlc
Duc Thuan
tran thi huyen trang
Hai Anh
9 posters

Bác bác thấy chuyến Yên Tử thế nào?
Tuyệt
Yên Tử nà White442540%Yên Tử nà White44254
 0% [ 0 ]
Quá tuyệt
Yên Tử nà White4425429%Yên Tử nà White44254
 29% [ 2 ]
Lần nào đi tiếp đê ^^
Yên Tử nà White4425471%Yên Tử nà White44254
 71% [ 5 ]
Tổng số bầu chọn : 7

Tác giảThông điệp
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Yên Tử nà Empty
Bài gửiTiêu đề: Yên Tử nà   Yên Tử nà Icon_minitimeWed Apr 02, 2008 6:38 pm

Bác Giang Béo nhắc đến Suối Ngọc thì em bàn về Yên tử vậy (em k đc đi Suối Ngọc nên chả biết giề mà hóng hớt ) Sad

À, Yên Tử thì rõ là có nhiều điều để nói. vui nhất là tối hôm ý, cả lớp mình tụ tập chơi trong nhà, còn tắt hết đèn đi để làm một màn gì đấy mà giờ em cũng chả nhớ cụ thể nó thế nào. Chỉ nhớ trong chương trình có quả thi Hoa hậu cả nam lẫn nữ, hố hố, có bác nào còn nhớ ai đc giải k nhể? Hình như là Tuấn Ngọc à??? Evil or Very Mad

Phải nói là lớp mình hơi bị "ngoan", tối đến chỉ chơi trong nhà thôi, k sớ rớ leo lên núi rùi ngồi lên miếu như mấy thắng A2 ở trên lầu, khiếp đang chơi vui tự nhiên thấy chúng nó khiêng về 1 thằng đang vật vã mà sợ vãi tè, thế là chúng nó làm ảnh hưởng lây sang cả A1 mình, ế đc chơi nữa, bị cưỡng chế... đi ngủ Shocked

Mà nói thía thôi chứ tụi mình có ngủ đâu, thực ra là nửa lớp ngủ, nửa lớp thức (mình ở trong nhóm thức ca 1 ) Crying or Very sad

Mà đêm thức thì làm giề anh em nhể??? Mad Mad Mad Chơi bài chứ còn làm giề nữa, lại còn uống rượu nữa cơ, lũ con trai (Giang Thư, Thắng Tư, Tuấn Ái, Cương, Ngọc Kỳ nữa hay sao ý) mang rượu đi, thế là cả lũ khề khà bị You Know Who luờm cho cháy quần cháy áo nhưng vẫn uống, hố hố, đời mấy tí.

Rùi xong, rượu chè, bài bạc chán rùi thì bắt đầu đói bụng thế là đi nấu mì tôm, nấu xong gọi cả lũ dậy ăn Crying or Very sad xì xụp một lúc, ăn xong thì tụi ngủ lúc nãy thì thức còn tụi lúc nãy thức thì đi ngủ.

Cái cảnh tượng 1 hàng kính treo trên dây khơi khăn mặt thật là ngộ, k quên được, lại còn vụ chị Hằng béo cầm kính cho em ngủ nữa, hí hí, em cảm ơn chị Hằng béo ná, yêu nhắm Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

Và mãi mãi sẽ k thể quên cái cảm giác cả lớp nằm quây quần trên mấy cái phản, chăn chiếu đắp chung, tay chân thò ra một tý là đụng vào người khác Embarassed , con trai con gái lẫn lộn tùng phèo, ngủ mở mắt ra thì nhìn ngay thấy mặt đứa nọ đứa kia đang ngủ, mắt nhắm tịt, miệng chép chép Mad , trời lạnh mà trong nhà ấm lạ lùng ý Crying or Very sad

Sáng hôm sau dậy em còn đang mắt nhắm mắt mở thì bị You Know Who túm cổ hỏi: Lavabô và Cảm Ứng Từ đâu òi. "ôi làm seo em biết đc Laughing sáng nay em chưa kịp đi toilettes mà" Mad Mad Mad Cuối cùng mới phát hiện hai anh chị ý lại đang ngoại giao thân mật ở trên núi á, hì hì, làm hết hồn Exclamation

Rùi, chúng ta bắt đầu leo núi ná, hí hí, các bạn trai ga lăng cực kỳ, em vẫn nhớ các bạn trai đã giúp đỡ em rất nhiều trong vụ leo trèo, hì hì,nói chung là lúc nào các bạn gái cần là đều có các bạn trai giang tay giúp đỡ. Crying or Very sad Yêu nhất là con trai lớp mình ế.

Lần đi Yên Tử đó là lần đầu tiên em leo đc cao thế (nhờ các bạn cả), khiếp từ trên đỉnh nhìn xuống mà đầu gối nhũn ra như bún, sợ điên đảo lun, em vốn hãi độ cao mà, thế là tự nhủ lòng lần sau ế dám đú đởn theo tụi nó nữa, chóng hít cả mẹt Twisted Evil

Cơ mà cái lúc xuống núi thì khoái cực, em với bạn Hương mừng cứ cầm tay nhau mà lao, nghĩ lại sao mình liều thế nhờ, nhỡ mà vấp chân một phát là thôi đi luôn cái mặt tiền xinh đẹp Mad Mad Được cái em với bạn Hương Mừng công lực thâm hậu cực kỳ nên cuối cùng cũng xuống núi an toàn.

Đó em chỉ nhớ có vậy hè, khổ, mất trí nhớ tạm thời mà, các bác có nhớ gì về vụ này thì kể lại cho anh em nghe nha ^^
http://12a1.heavenforum.com
tran thi huyen trang

tran thi huyen trang

Yên Tử nà Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yên Tử nà   Yên Tử nà Icon_minitimeWed Apr 02, 2008 7:17 pm

May oi, hinh nhu t rat it dc di choi voi lop minh nen chang nho ky niem nao ca, hic.
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Yên Tử nà Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yên Tử nà   Yên Tử nà Icon_minitimeWed Apr 02, 2008 8:07 pm

ờ...
Rượu say tui nói câu này
Giật giải nam hậu là tay Chiến gà.
http://360.yahoo.com/ducthuan1511
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Yên Tử nà Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yên Tử nà   Yên Tử nà Icon_minitimeWed Apr 02, 2008 9:17 pm

Duc Thuan đã viết:
ờ...
Rượu say tui nói câu này

uh, dáng chuẩn, mẹt chẹp thì chính xác là Chiến rùi, hí hí, thía còn con gái thì sao?
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Yên Tử nà Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yên Tử nà   Yên Tử nà Icon_minitimeWed Apr 02, 2008 9:20 pm

tran thi huyen trang đã viết:
May oi, hinh nhu t rat it dc di choi voi lop minh nen chang nho ky niem nao ca, hic.

Tao nhớ là mày có đi mà, đợt đấy hình như chỉ có Linh Lộc với cả Tuấn Anh là k đc đi thôi hay sao á. Nhưng đúng là tao k nhớ chi tiết đc, hic, tiếc thế, biết vậy lúc đấy ghi lại tất cả mọi việc có phải bi h ối thứ để kể k. Razz
Thôi từ giờ tập thói quen có sự vụ gì phải ghi lại, đề phòng bị bệnh mất trí nhớ hoàn toàn Mad
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Yên Tử nà Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yên Tử nà   Yên Tử nà Icon_minitimeWed Apr 02, 2008 9:30 pm

Hai Anh đã viết:
Duc Thuan đã viết:
ờ...
Rượu say tui nói câu này

uh, dáng chuẩn, mẹt chẹp thì chính xác là Chiến rùi, hí hí, thía còn con gái thì sao?
Ừa, cái này thì đúng là không nhớ. Có vẻ như là bất phân thắng bại!
http://360.yahoo.com/ducthuan1511
sonlc

Yên Tử nà Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yên Tử nà   Yên Tử nà Icon_minitimeThu Apr 03, 2008 12:28 pm

Tao có đi đâu nhỉ ><
nhlinh1184

nhlinh1184

Nữ

Yên Tử nà Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yên Tử nà   Yên Tử nà Icon_minitimeFri Apr 04, 2008 6:58 am

Hai Anh đã viết:
tran thi huyen trang đã viết:

Tao nhớ là mày có đi mà, đợt đấy hình như chỉ có Linh Lộc với cả Tuấn Anh là k đc đi thôi hay sao á. Nhưng đúng là tao k nhớ chi tiết đc, hic, tiếc thế, biết vậy lúc đấy ghi lại tất cả mọi việc có phải bi h ối thứ để kể k. Razz
Thôi từ giờ tập thói quen có sự vụ gì phải ghi lại, đề phòng bị bệnh mất trí nhớ hoàn toàn Mad

Ôi cuộc đời em đau khổ nhất là ko một lần được QUA ĐÊM với A1, cả lần cắm trại ở nhà văn hóa cũng tạch luôn Cool Cool Cool
Phan Ngoc

Phan Ngoc

Nam

Yên Tử nà Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yên Tử nà   Yên Tử nà Icon_minitimeFri Apr 04, 2008 8:28 am

Hình như mình cũng không đi thì phải Smile Smile
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Yên Tử nà Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yên Tử nà   Yên Tử nà Icon_minitimeMon Apr 07, 2008 12:39 am

Nhìu người k đi thía cơ à? Đau khổ thế? Tớ thì may quá đc đi, nhưng suối ngọc lại k đc đi Razz Razz Razz

Lớp mình hôm nào vìa cả lũ đi chơi nhờ, hố hố, thía bạn Ngọc Nam Tiến đến bao h đấy? Evil or Very Mad

ND_Vu

ND_Vu

Nam

Yên Tử nà Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yên Tử nà   Yên Tử nà Icon_minitimeFri Apr 11, 2008 10:08 pm

Đúng là khâu leo núi fê khủng khiếp(fê hay khổ nhỉ), lúc leo lên mệt phờ nhìn người ta làm cáp treo mà ước sao họ không làm cáp treo từ trước Razz .
Còn khoản vào thăm mấy anh bộ đội trên núi, quậy tưng bừng trong nhà họ. Mình vẫn nhớ khi họ gọi điện báo cáo với sếp có câu: "Các em ấy đang quậy phá linh tinh trên này đây ạ" Embarassed .
Lại còn vụ đánh bài khi các cô đi ngủ nhớ không nhầm có Trang Bình, Thuận Thông, Chiến chuột,....Nhưng điều tớ nhớ nhất là ăn cơm thì hơi ít hic hic và (xúc động nhất là) bạn Mai lớp mình nhường cho tớ ít thịt nạc, không thì đói. Evil or Very Mad Thank you very much bạn Mai nhé. Mình nhớ vẫn tốt, định viết nốt nhưng muộn rồi, đi ngủ đây.
VietHa

VietHa

Nam

Yên Tử nà Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yên Tử nà   Yên Tử nà Icon_minitimeSun Apr 13, 2008 1:05 pm

eo ơi,mấy chú bộ đội trên đấy là lính thông tin đấy.ko khéo tớ với thằng Ngọc rùa ra trường lại lên trển trực đài thông tin thì....(sợ vãi teeee..ko dám nghĩ tơi nữa) Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
Phan Ngoc

Phan Ngoc

Nam

Yên Tử nà Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yên Tử nà   Yên Tử nà Icon_minitimeSun Apr 13, 2008 7:13 pm

mọi người về thì alo, cũng chả biết khi nào, chán thì về. Gọi trước 1 ngày là hôm sau có mặt ở HN ngay mà.
nhquyen

Nữ

Yên Tử nà Empty
Bài gửiTiêu đề: gop chuyen voi cac bac ti   Yên Tử nà Icon_minitimeThu May 29, 2008 5:44 pm

hehe. em chao cac bac. thay cac bac ngoi ke chuyen ngay xua em cung thay hay hay. moi toi em cha nho gi may de ke ca. nho moi chuyen di Yen Tu em bi ... "tao thao" duoi nen tren duong leo len dinh... (gi gi y nhi) em phai quay ve de... "chay".. hix . The la cong toi chang duoc gop mat chup anh. Gio thay "han" ong Tao Thao the khong biet!
Sponsored content

Yên Tử nà Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Yên Tử nà   Yên Tử nà Icon_minitime

Yên Tử nà
Trang 1 trong tổng số 1 trang