12A1 - OUR HEAVEN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12A1 - OUR HEAVEN

Trang ChínhPortalGalleriesLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Bác bác yêu ai nhất?

Go down 
ND_Vu
nhlinh1184
sonlc
Hai Anh
8 posters

Bác bác yêu ai nhất?
U-Know-Who
Bác bác yêu ai nhất? White4425457%Bác bác yêu ai nhất? White44254
 57% [ 4 ]
Thầy Huy
Bác bác yêu ai nhất? White4425429%Bác bác yêu ai nhất? White44254
 29% [ 2 ]
Thầy Thể dục
Bác bác yêu ai nhất? White442540%Bác bác yêu ai nhất? White44254
 0% [ 0 ]
Cô Phương
 0% [ 0 ]
Cô Anh
 0% [ 0 ]
Cô Sinh
 0% [ 0 ]
Cô Sử
 0% [ 0 ]
...
Bác bác yêu ai nhất? White4425414%Bác bác yêu ai nhất? White44254
 14% [ 1 ]
Tổng số bầu chọn : 7

Tác giảThông điệp
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bác bác yêu ai nhất? Empty
Bài gửiTiêu đề: Bác bác yêu ai nhất?   Bác bác yêu ai nhất? Icon_minitimeWed Apr 02, 2008 6:57 pm

Nhớp mình ba năm đều cùng 1 cô chủ nhiệm - U-Know-Who - Mrs Bích Hạnh Crying or Very sad nói chung không phải là k có lúc cú đời vì cô Razz nhưng cũng quý cô nhắm Crying or Very sad ba năm gắn bó cũng nhìu kỉ niệm, nhờ.

Và không thể không nói đến cô Phương, cô ý tâm lý mà đáng yêu xinh xắn dễ thương, dậy cũng k đến nỗi buồn ngủ (khổ giờ văn mà em k buồn ngủ là may lắm ròi) Mad

Rùi thấy Huy nữa, hic, anh Huy đáng yêu của lòng em, yêu anh Huy nhất á (Các bác thông cảm, em mắc bệnh mê choai, k thuốc chữa Mad )

Ai nữa nhờ? Chị Hoá, Chị Sử, Cô Anh, Cô Sinh, thầy Thể Dục??

Các bác yêu ai nhất?
http://12a1.heavenforum.com
sonlc

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác bác yêu ai nhất?   Bác bác yêu ai nhất? Icon_minitimeThu Apr 03, 2008 12:27 pm

Cô thực tập Văn cũng hay đấy nhỉ ^^
nhlinh1184

nhlinh1184

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác bác yêu ai nhất?   Bác bác yêu ai nhất? Icon_minitimeFri Apr 04, 2008 7:09 am

Hai Anh đã viết:
Nhớp mình ba năm đều cùng 1 cô chủ nhiệm - U-Know-Who - Mrs Bích Hạnh Crying or Very sad nói chung không phải là k có lúc cú đời vì cô Razz nhưng cũng quý cô nhắm Crying or Very sad ba năm gắn bó cũng nhìu kỉ niệm, nhờ.

Và không thể không nói đến cô Phương, cô ý tâm lý mà đáng yêu xinh xắn dễ thương, dậy cũng k đến nỗi buồn ngủ (khổ giờ văn mà em k buồn ngủ là may lắm ròi) Mad

Rùi thấy Huy nữa, hic, anh Huy đáng yêu của lòng em, yêu anh Huy nhất á (Các bác thông cảm, em mắc bệnh mê choai, k thuốc chữa Mad )

Ai nữa nhờ? Chị Hoá, Chị Sử, Cô Anh, Cô Sinh, thầy Thể Dục??

Các bác yêu ai nhất?

Còn có cô Phương Hóa nữa , mà cô sử là cô nào nhỉ I love you
ND_Vu

ND_Vu

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác bác yêu ai nhất?   Bác bác yêu ai nhất? Icon_minitimeWed Apr 30, 2008 9:29 pm

Tớ bầu cho Mrs U Know Who cơ. Còn cô Phương Hóa thì đến giờ tớ vẫn ko hiểu sao lần nào dù tớ làm bài khá tốt thì cũng chỉ được 7 I love you . Không biết các cô, cô nào còn dạy cô nào đã nghỉ rồi nhỉ?
VietHa

VietHa

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác bác yêu ai nhất?   Bác bác yêu ai nhất? Icon_minitimeThu May 01, 2008 10:51 am

vote cho "Kẻ mà ai cũng bit" 1 phiếu.tớ nhớ mỗi cô Hạnh và cô Phương,thày Huy,còn lại đều lờ mờ; I love you
Vân

Vân

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác bác yêu ai nhất?   Bác bác yêu ai nhất? Icon_minitimeSun May 04, 2008 10:06 pm

to nho nhat u know who.nhung chi nho thoi. chu yeu thi 'oh no'.nhieu ki niem voi co the co ma.ngay xua co la hac tinh trong doi to.noi nho thoi dung de co biet nhe:nnq:
MQN

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác bác yêu ai nhất?   Bác bác yêu ai nhất? Icon_minitimeSat May 24, 2008 11:46 am

Bình bầu lại còn có 3... hả mày, thế tao chọn 3... Chắc ít đứa nhớ thầy dạy sử năm lớp 10, nếu thầy dạy cả 3 năm thì 1 phiếu tao dành cho thầy... các bác quý cô nào, đám cưới nhớ mời các cô để anh em còn có dịp gặp mặt, hehe. No No No No
ND_Vu

ND_Vu

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác bác yêu ai nhất?   Bác bác yêu ai nhất? Icon_minitimeSat Jun 07, 2008 8:49 pm

Sao mày không mời ? Không biết các cô sẽ choáng thế nào nhỉ? Mà tao vẫn đang chán là không thấy điệu cười của mày hôm đi ăn khao đấy, chán thật, hôm ăn khao của Bung Bét Dãn Nở mà không được nghe tiếng cười của mày với....(tao định nói nốt nhưng hôm đấy người đó đang xấu hổ nên không cười như mọi khi đâu) là tao ăn không ngon. nhớ cười như hồi cấp 3 nhá
Phan Ngoc

Phan Ngoc

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác bác yêu ai nhất?   Bác bác yêu ai nhất? Icon_minitimeSat Jun 07, 2008 9:26 pm

ND_Vu đã viết:
Sao mày không mời ? Không biết các cô sẽ choáng thế nào nhỉ? Mà tao vẫn đang chán là không thấy điệu cười của mày hôm đi ăn khao đấy, chán thật, hôm ăn khao của Bung Bét Dãn Nở mà không được nghe tiếng cười của mày với....(tao định nói nốt nhưng hôm đấy người đó đang xấu hổ nên không cười như mọi khi đâu) là tao ăn không ngon. nhớ cười như hồi cấp 3 nhá
=========
thế hôm nọ thiếu mày hả Vũ, cái Nga nó còn múa cột nữa cơ mà, tiếc cho mày không được xem Mad Mad Mad
MQN

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác bác yêu ai nhất?   Bác bác yêu ai nhất? Icon_minitimeSat Jun 07, 2008 11:07 pm

ND_Vu đã viết:

Chị Vũ bị lỡ kế hoạch rồi ... Hôm qua Cương dần vừa bị tóm cổ bắt khao cả đám, khổ thân 2 đứa, khi nào cưới lại bị tóm phát nữa, hehe ...
ND_Vu

ND_Vu

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác bác yêu ai nhất?   Bác bác yêu ai nhất? Icon_minitimeSun Jun 08, 2008 9:30 pm

Ơ thế tổ chức rồi à? Lạ nhỉ, bao giờ thế không biết I love you
Mà sao mày cứ gọi thế hả, mày có cần tao chứng minh không? Tức quá Wink Wink Wink Wink Wink . May mày lấy chồng Đức, nếu không thì tao cũng đến khổ thôi Exclamation
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bác bác yêu ai nhất?   Bác bác yêu ai nhất? Icon_minitime

Bác bác yêu ai nhất?
Trang 1 trong tổng số 1 trang