12A1 - OUR HEAVEN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12A1 - OUR HEAVEN

Trang ChínhPortalGalleriesLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ!

Go down 
tran thi huyen trang
Hai Anh
Thu Giang
7 posters
Tác giảThông điệp
Thu Giang

Thu Giang

KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ! Empty
Bài gửiTiêu đề: KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ!   KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ! Icon_minitimeFri Apr 11, 2008 9:35 am

Em được cái lắm mồm, sáng ra em đã lắm mồm rồi! Các bác thông cảm nghề của em là nghề buôn nước bọt, thế nên ko lắm mồm ko được ý, mà không lắm mồm cái vụ này em thấy ức lắm ý! Thế nên em đành xin các bác trong lớp để cho em lắm mồm kiến nghị phát!

Tình hình là như lày! Mấy hôm nay em mới mò vào diễn đàn của mình để thăm thú xem diễn đàn có cái gì hay ho hơn không! em thấy rằng, thành viên của lớp mình đang tăng lên! Các bạn ý cũng chịu khó đưa avatar, thế nhưng mà, các bác ADMIN lại chưa chịu cho các bạn ý "khoe mặt" ra! he he!

KIẾN NGHỊ CỦA EM LÀ, CÁC BÁC ADMIN BỔ SUNG THÊM VÀI CÁI AVATAR VÀO ĐI Ạ! CHO NÓ ĐÔNG CON NHIỀU CHÁU! ka ka! CÒN BẠN NÀO CHƯA ĐỂ AVATAR THÌ NÊN TRƯNG MẶT RA CHO BÀ CON NGHÍA ĐI CHO ĐỠ NHƠ! ka ka! Crying or Very sad
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ!   KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ! Icon_minitimeFri Apr 11, 2008 8:54 pm

Thu Giang đã viết:
Em được cái lắm mồm, sáng ra em đã lắm mồm rồi! Các bác thông cảm nghề của em là nghề buôn nước bọt, thế nên ko lắm mồm ko được ý, mà không lắm mồm cái vụ này em thấy ức lắm ý! Thế nên em đành xin các bác trong lớp để cho em lắm mồm kiến nghị phát!

Tình hình là như lày! Mấy hôm nay em mới mò vào diễn đàn của mình để thăm thú xem diễn đàn có cái gì hay ho hơn không! em thấy rằng, thành viên của lớp mình đang tăng lên! Các bạn ý cũng chịu khó đưa avatar, thế nhưng mà, các bác ADMIN lại chưa chịu cho các bạn ý "khoe mặt" ra! he he!

KIẾN NGHỊ CỦA EM LÀ, CÁC BÁC ADMIN BỔ SUNG THÊM VÀI CÁI AVATAR VÀO ĐI Ạ! CHO NÓ ĐÔNG CON NHIỀU CHÁU! ka ka! CÒN BẠN NÀO CHƯA ĐỂ AVATAR THÌ NÊN TRƯNG MẶT RA CHO BÀ CON NGHÍA ĐI CHO ĐỠ NHƠ! ka ka! Crying or Very sad

Ơ hình như có sự nhầm nhọt ở đây, chuyện ava là hoàn toàn do các bạn đấy ạ, các bạn để dư lào là toàn quyền các bạn, admin chỉ giúp thui chứ k có cản trở hay là cho phép j đc á.

Níu bạn nào k biết cách để ava dư lào thì cứ kiu bọn tớ, bọn tớ cho lên cho, ná Very Happy
http://12a1.heavenforum.com
tran thi huyen trang

tran thi huyen trang

Bài gửiTiêu đề: Re: KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ!   KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ! Icon_minitimeMon Apr 14, 2008 10:35 pm

E cung kien nghi la de nghi bac Hai Anh cho e len hinh o cai cho anh cac ban a1 bay h y, dao nay e xinh roi ko ngo nhu ngay xua nua, ma e thi ko biet dua a len the lao?
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ!   KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ! Icon_minitimeTue Apr 15, 2008 3:25 am

tran thi huyen trang đã viết:
E cung kien nghi la de nghi bac Hai Anh cho e len hinh o cai cho anh cac ban a1 bay h y, dao nay e xinh roi ko ngo nhu ngay xua nua, ma e thi ko biet dua a len the lao?

ơ, cái này tao cũng chịu thôi con ạ, phải nhờ Thuận Thông cơ. bạn ý sẽ cho lên ngay ý mà, yên trí Very Happy
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ!   KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ! Icon_minitimeTue Apr 15, 2008 11:19 am

Hic hic. Them nguoi vao lam cho anh bi resize lai. be di mat roi. Thoi cang mat ra nhin vay. rabbit
http://360.yahoo.com/ducthuan1511
VietHa

VietHa

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ!   KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ! Icon_minitimeFri Apr 18, 2008 12:24 pm

xinh thật á??? Cool Cool Cool
Phan Ngoc

Phan Ngoc

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ!   KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ! Icon_minitimeFri Apr 18, 2008 2:33 pm

VietHa đã viết:
ai lại nói thế thằng này rabbit Xinh thật không??? clown clown clown
ND_Vu

ND_Vu

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ!   KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ! Icon_minitimeFri Apr 18, 2008 4:42 pm

Sao 2 ông lại hỏi tổ trưởng tổ tôi thế hả Wink Wink Wink ? Nói cho mà biết tổ trưởng tổ tôi ngày xưa còn xinh hơn.... bây giờ Razz , Trang nhỉ No .
Lâu lắm không có thông tin gì về tổ trưởng, dạo này tổ trưởng có khoẻ ko, đã sắp chống lầy chưa(xinh gần bằng ngày xưa mà), mà sao tổ mình vẫn thiếu 2 mống thì phải(cũng ko nhớ là ai I love you ), tổ trưởng kêu chúng nó về nhé affraid .
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ!   KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ! Icon_minitimeFri Apr 18, 2008 4:52 pm

Mad Mad Mad Mad

Cac ban chi duoc cai da deu la gioi thoi

Trang oi, dap chet bon no' de Mad
tran thi huyen trang

tran thi huyen trang

Bài gửiTiêu đề: Re: KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ!   KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ! Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 4:22 pm

Nay nhe, 2 dong chi Ha va Ngoc tinh hinh la mat can den do may roi ha?
Ban Vu than men, dao nay to van khoe, con to minh thi thieu cai Van, ban Hong Hanh nua la chua thay mat mui tam hoi dau ca, ma ban Hung do da vao khai bao chua nhi?
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ!   KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ! Icon_minitimeSat Apr 19, 2008 6:13 pm

Ban Vu than men, dao nay to van khoe, con to minh thi thieu cai Van, ban Hong Hanh nua la chua thay mat mui tam hoi dau ca, ma ban Hung do da vao khai bao chua nhi?

Hùng Độ thì reg nick rồi nhưng chả thấy nói tiếng nào, chắc bận kiếm tiền lấy vợ quá nên k có thời gian á Mad
Thu Giang

Thu Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ!   KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ! Icon_minitimeSun Apr 20, 2008 6:04 pm

Phan Ngoc đã viết:
VietHa đã viết:
ai lại nói thế thằng này rabbit Xinh thật không??? clown clown clown
===
CÁC BỐ VỪA PHẢI THÔI NHÁ! TỚ CÔNG NHẬN LÀ HUYỀN TRANG DẠO NÌ CÓ DA CÓ THỊT HƠN HẲN NGÀY XƯA! Crying or Very sad
Thu Giang

Thu Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ!   KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ! Icon_minitimeSun Apr 20, 2008 6:05 pm

Hai Anh đã viết:

Hùng Độ thì reg nick rồi nhưng chả thấy nói tiếng nào, chắc bận kiếm tiền lấy vợ quá nên k có thời gian á Mad

==
THẾ KO LÀM THẾ NÀO ĐỂ LÔI CỔ CHÚNG NÓ CHO VÀO HÌNH HẢ CÁC BÁC!
Thu Giang

Thu Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ!   KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ! Icon_minitimeSun Apr 20, 2008 6:06 pm

Duc Thuan đã viết:
Hic hic. Them nguoi vao lam cho anh bi resize lai. be di mat roi. Thoi cang mat ra nhin vay. rabbit
BẠN THUẬN THÔNG THẬT LÀ ĐÁNG IU Evil or Very Mad
Phan Ngoc

Phan Ngoc

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ!   KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ! Icon_minitimeSun Apr 20, 2008 8:29 pm

Thu Giang đã viết:
Duc Thuan đã viết:
BẠN THUẬN THÔNG THẬT LÀ ĐÁNG IU Evil or Very Mad
============
xì pam liền 3 bài, ghê thật. Cool
@trang tac: Khen xinh chứ có chê lúc nào đâu mà kêu cận, mà thực chất cũng cận còn j Mad Mad
VietHa

VietHa

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ!   KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ! Icon_minitimeMon Apr 21, 2008 2:50 pm

Thu Giang đã viết:

===
CÁC BỐ VỪA PHẢI THÔI NHÁ! TỚ CÔNG NHẬN LÀ HUYỀN TRANG DẠO NÌ CÓ DA CÓ THỊT HƠN HẲN NGÀY XƯA! Crying or Very sad

co da có thịt thật á!!! What a Face What a Face What a Face Hàng ngon đây bà con ơi! ực... Mad Mad Mad
tran thi huyen trang

tran thi huyen trang

Bài gửiTiêu đề: Re: KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ!   KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ! Icon_minitimeThu Apr 24, 2008 10:51 pm

Cai gi day ha Ha! dao nay chu bo doi nay ghe qua day nhe!
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ!   KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ! Icon_minitimeFri Apr 25, 2008 5:59 am

VietHa đã viết:
Thu Giang đã viết:

===

co da có thịt thật á!!! What a Face What a Face What a Face Hàng ngon đây bà con ơi! ực... Mad Mad Mad

Hà càng ngày càng nham nhở, đến Xi ka que mà cũng k tha. Nhưng mà cũng phải thôi, ai bảo dạo này bạn Trang thay da đổi thịt, ngon lành hẳn ra, làm bao chàng trai mơ ước, hèm thuồng Crying or Very sad Mad Mad Mad

Trang: Này, cái lối vào nhà mày với cả cái chỗ dưới cửa sổ fòng mày h chắc là mòn vẹt đi rồi ý nhờ, chỉ khổ bố mẹ mày phải trải nhựa lại chứ có đc cái tích sự gì đâu.
Laughing

Thôi cố năm nay lấy chồng đi con, nhưng mà, nếu mày cưới năm nay thì con số đám cưới mà tao bỏ lỡ sẽ tăng lên con số 7 Razz Razz Razz

tran thi huyen trang

tran thi huyen trang

Bài gửiTiêu đề: Re: KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ!   KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ! Icon_minitimeSat Apr 26, 2008 10:31 pm

May cu yen tam di, tao pai doi may ve an cuoi tao chu. hehe, may co gang ma hoc ko thi den luc day t ko doi dc may ve dau day! Van dang tren cong cuoc di tim chu re co ma! lo gi!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ!   KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ! Icon_minitime

KIẾN NGHỊ.... KIẾN NGHỊ!
Trang 1 trong tổng số 1 trang