12A1 - OUR HEAVEN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12A1 - OUR HEAVEN

Trang ChínhPortalGalleriesLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Chúc bạn Sơn lên đường may mắn!

Go down 
Phan Ngoc
nhlinh1184
6 posters
Tác giảThông điệp
nhlinh1184

nhlinh1184

Nữ

Chúc bạn Sơn lên đường may mắn! Empty
Bài gửiTiêu đề: Chúc bạn Sơn lên đường may mắn!   Chúc bạn Sơn lên đường may mắn! Icon_minitimeSun Apr 20, 2008 5:38 pm

Sơn ơi, chúc ông lên đường may mắn,học hành tấn tới vinh danh cho non sông Việt Nam Mad Mad Mad
đi 1 về 3,4 nhé Arrow
Phan Ngoc

Phan Ngoc

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc bạn Sơn lên đường may mắn!   Chúc bạn Sơn lên đường may mắn! Icon_minitimeSun Apr 20, 2008 8:55 pm

nhlinh1184 đã viết:
Sơn ơi, chúc ông lên đường may mắn,học hành tấn tới vinh danh cho non sông Việt Nam Mad Mad Mad
đi 1 về 3,4 nhé Arrow
=========
Sơn đi đâu thế I love you I love you
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc bạn Sơn lên đường may mắn!   Chúc bạn Sơn lên đường may mắn! Icon_minitimeSun Apr 20, 2008 9:05 pm

Oạch. Thằng Sơn đi nhanh như cướp.
Vừa biết tin gọi điện cho nó thì nó đã ở sân bay rồi. Hic hic.
Thôi, chúc chú Sơn thượng lộ bình an, gặp nhiều may mắn, học hành ngon nghẻ. Trở về với cái đầu to hơn nhé. Chúc bạn Sơn lên đường may mắn! 114675 Chúc bạn Sơn lên đường may mắn! 114675
http://360.yahoo.com/ducthuan1511
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc bạn Sơn lên đường may mắn!   Chúc bạn Sơn lên đường may mắn! Icon_minitimeSun Apr 20, 2008 9:45 pm

cat cat cat cat cat cat

Sơn yêu của tớ đi đâu??????

affraid

Sao tớ chả biết giề? bom

Sao đi k nói gì thía???

Làm ơn có ai cho tớ biết bạn Sơn đi đâu k??? tongue

http://12a1.heavenforum.com
nhlinh1184

nhlinh1184

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc bạn Sơn lên đường may mắn!   Chúc bạn Sơn lên đường may mắn! Icon_minitimeSun Apr 20, 2008 9:55 pm

hehe,theo giang hồ đồn thì bạn Sơn Cảnh đi Anh học Mát sờ tơ 2,5 năm . Hết ạ! Arrow
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc bạn Sơn lên đường may mắn!   Chúc bạn Sơn lên đường may mắn! Icon_minitimeSun Apr 20, 2008 10:41 pm

nhlinh1184 đã viết:
hehe,theo giang hồ đồn thì bạn Sơn Cảnh đi Anh học Mát sờ tơ 2,5 năm . Hết ạ! Arrow

Nó viết trên Blog hả em? kinh nhờ, hí hí, bạn Sơn quả này đi nhớ kiếm cô vợ tây nhá, đi 1 về 3 đi cho nó máu Mad
nhlinh1184

nhlinh1184

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc bạn Sơn lên đường may mắn!   Chúc bạn Sơn lên đường may mắn! Icon_minitimeSun Apr 20, 2008 11:09 pm

Hai Anh đã viết:
nhlinh1184 đã viết:

Nó viết trên Blog hả em? kinh nhờ, hí hí, bạn Sơn quả này đi nhớ kiếm cô vợ tây nhá, đi 1 về 3 đi cho nó máu Mad

Chiều nay bạn ý chat với em 2 câu trước khi dứt áo ra đi Arrow ấy thía mà trước khi đi cũng chả thèm chào hỏi câu nào Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven tự nhiên im bặt luôn silent silent silent
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc bạn Sơn lên đường may mắn!   Chúc bạn Sơn lên đường may mắn! Icon_minitimeMon Apr 21, 2008 5:14 am

nhlinh1184 đã viết:
Hai Anh đã viết:
nhlinh1184 đã viết:

Chiều nay bạn ý chat với em 2 câu trước khi dứt áo ra đi Arrow ấy thía mà trước khi đi cũng chả thèm chào hỏi câu nào Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven tự nhiên im bặt luôn silent silent silent

Chắc vội quá, khổ thân em iu bị bạn ý bỏ rơi Mad Mad Mad

Thía là bạn ý đi ròi á, sáng mai là tới P ròi, chán nhể, tưởng nó sang đây có phải khoái k, hic, đau đời thế, lại sang Anh, chả đc sơ múi tí nào Laughing

ND_Vu

ND_Vu

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc bạn Sơn lên đường may mắn!   Chúc bạn Sơn lên đường may mắn! Icon_minitimeMon Apr 21, 2008 6:12 pm

Kíu Kíu bạn Sơn ơi, Sơn ới......., sao đi học Master ở Anh lại 2,5 năm hả Sơn, mình tưởng người ta bảo sinh viên ngoài EU ít khi được học khoá Master bán thời gian ở Anh. Bạn học ngành gì, ở đâu, và hì hì... chi phí bao nhiêu. Có gì PM cho mình nhé.
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc bạn Sơn lên đường may mắn!   Chúc bạn Sơn lên đường may mắn! Icon_minitimeTue Apr 22, 2008 6:09 pm

Không biết Sơn yêu giờ này thía nào ròi nhờ Laughing Chắc đang ổn định ơi ăn chốn ở đấy nhờ affraid Khổ thân thằng bẹn quá, xa nhà chắc nhớ má nhớ pa nhắm tongue
sonlc

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc bạn Sơn lên đường may mắn!   Chúc bạn Sơn lên đường may mắn! Icon_minitimeSat Jun 07, 2008 8:11 pm

Mình vẫn khỏe ... Chưa quen không gia chua đi đú được mấy ... :))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc bạn Sơn lên đường may mắn!   Chúc bạn Sơn lên đường may mắn! Icon_minitime

Chúc bạn Sơn lên đường may mắn!
Trang 1 trong tổng số 1 trang