12A1 - OUR HEAVEN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12A1 - OUR HEAVEN

Trang ChínhPortalGalleriesLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

A1, những ấn tượng đầu tiên

Go down 
Thu Giang
tiamoabh
giangthu
hiepx
tran thi huyen trang
nhlinh1184
Hai Anh
Duc Thuan
12 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

A1, những ấn tượng đầu tiên Empty
Bài gửiTiêu đề: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên Icon_minitimeMon Mar 17, 2008 10:19 am

Topic này để thần dân A1 nhà ta kể về những ấn tượng đầu tiên với A1. Ấn tượng về ngày nhập trường, về thằng này, con kia, cô nọ thầy đó.....
http://360.yahoo.com/ducthuan1511
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên Icon_minitimeMon Mar 17, 2008 8:59 pm

Ờ, vậy để HA mở màn nhá, Ấn tượng đầu tiên là trường hơi... nhà quê cyclops Dưng mà vấn đề là em lại thik Xì tai Nhà Quê, nên mê tít mù ạ, vào thấy trường rộng thía, cây thì to (chả bù cái trường cáp 2 có vài cái cây thấp lè tè chán ốm) Rùi trường cũng có cái sân bóng, tuy nhìn hơi ghẻ, nhưng mà có còn hơn không, có cả phòng thể chất (hay là thể chết) Mad Chả mấy khi vào đấy, nhớ mỗi một lần giờ thể dục phải vào leo leo cái gì ý, các bạn trai leo như một lũ... khỉ Mad Mad Còn các bạn gái thì nhảy dây Crying or Very sad

H nói đến cái phòng học lớp mình, ấn tượng đầu tiên: Thật bất công, sao lớp 10 mà đã phải leo lên tận tầng 3 Razz đã thế lên 11 cũng chả hơn gì, vẫn quả Chóp bu ý, lại còn nhìn xuống WC nữ (theo như lời bạn PTV tố cáo thì các bạn trai đứa nào đứa nấy lúc có cơ hội là đều ngó xuống nhìn) Wink Số phận lớp mình thật bất hạnh, lên lớp 12 vẫn cái phòng ý. Dưng mà tình hình là đã yêu nó ròi, nên nếu bảo đổi chắc cũng bùn bùn đấy nhỉ Evil or Very Mad

Hèm, ấn tượng đầu tiên về các bạn thì hình như là không có, à, có nhớ mỗi hôm ý người đầu tiên mình nói chuyện với là bạn Liên Giang, hay gì Giang ý nhờ, hic hic, cái bạn ngồi cạnh bạn Ngọc Rùa ý, cái quả đít chai của bạn ý làm mình hơi choáng Rolling Eyes . Chả hiểu sao về sau lại k hay nói chuyện với bạn ý nữa Twisted Evil Yến cũng là một trong những người đầu tiên nói chuyện với mình Crying or Very sad

Rùi đến lúc điểm danh thì ấn tượng nhất bạn NGÔ NHƯ TÂN HIỆP Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Nghe cứ như phim chưởng, bạn ý lại đẹp giai nữa chứ, yêu chết đi được Crying or Very sad

Còn gì nữa nhờ, è, hình như hết rùi, ấn tượng mới đầu chỉ có vậy thui hè
http://12a1.heavenforum.com
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên Icon_minitimeMon Mar 17, 2008 9:54 pm

hê hê. Hôm nhập trường thì ít ra tớ cũng tóm được vài thằng quen.
Quen nhất thì là Cương Hổ. Vì hồi lớp 9 học cùng nó mà. hehe. dân A1 biết nó là một "con hổ con" cũng là "nhờ" tớ chửi nó đó. mà vì vậy cũng đương nhiên A1 biết tên bố tớ "nhờ" nó (thằng choá Like a Star @ heaven No )
Sau Cương hổ là hai chú Thái OK và Phạm Tuấn Anh.
Tuấn ái thì cũng học cùng đầu năm lớp 9, nhưng được một tuần nó chuyển trường.
Còn TháiOK thì hôm đấy thấy chú đứng đá cầu với mấy thằng phát là mình nhận ra ngay. "À, thằng ôn" hehe, 2 thằng cười cười chào nhau . Chả là hồi thi tốt nghiệp cấp 2 thì hai thằng thi cùng phòng, mà hình như cả Công Thu, Hoài Thu gì đấy cũng cùng phòng thi cơ, không biết có đúng không? Chú Thái nhà ta làm phòng trưởng hay lớp trưởng gì đấy, hôm thi môn Toán hai thằng lại còn ngồi cạnh nhau trao đổi bài nên về sau mới nhận ra "thằng cùng phòng thi" he'he'. cứt con
Đấy, ngoài 3 thằng cu thì còn ấn tượng với bà Quế. Hôm ý đang đứng ở ban công thì bả hỏi "bạn học lớp này à". Mới nhìn tưởng bả hiền lành ai dè sau đó thấy mình trêu bà Hằng béo, bà Quế nhà ta liền ra mặt: "này, vô duyên, không được trêu bạn ý nghe chưa?" hự hự, em chót dại, chỉ đùa zui thôi mà.
Thằng Hiệp thì ngồi cạnh nó, cứ có cảm tưởng gặp nó ở đâu rồi thì phải. chắc thằng này thuộc kiểu "người đại chúng" ?
Mấy ngày đầu đến lớp là cứ phải "tăm tia" các em đầu tiên he'he'. thú thật là ban đầu hơi thất vọng. No Ai phản đối giơ tay!!

nhlinh1184

nhlinh1184

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên Icon_minitimeTue Mar 18, 2008 12:32 pm

Kính thưa đồng bào, hôm nay tớ xin tuyên bố một tin trọng đại , tớ là dân gốc A8 Arrow Arrow Arrow , sau đó bị bố mẹ tớ xách cổ áo sang A1 ( tại các cụ nghe báo lá cải nói A1 là lớp chọn Laughing ) , thế là tớ cun cút sang A1 ... monkey

Ấn tượng đầu tiên về A1 à , ấn tượng nhiều nhất là về bạn Công Trang.... vì sao thì xin cho em được giữ một chút riêng tư cho mình Mad Mad Mad

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
tran thi huyen trang

tran thi huyen trang

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên Icon_minitimeTue Mar 18, 2008 10:17 pm

[b] An tuong ah! Minh an tuong moi cai toc duoi ga cua ban Hai Anh, hehe,
hoi dau vao minh cung tuong lop minh la lop chon? nhung hinh nhu ko pai nhi???
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên Icon_minitimeTue Mar 18, 2008 10:28 pm

Tắc đường rồi bà ơi! No
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 1:38 am

Ừ, hồi đầu cũng ấn tượng bạn Tuấn Ái, tiếc thế bạn ý chuyển đi, qúy bạn ý phết, bạn ý đi cũng hơi hơi buồn buồn clown
hiepx

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 10:37 am

Ai nhắc đền tên tui thế nhỉ, khen thì khen thầm thôi chứ lu lua lên ngượng chết Embarassed Embarassed Embarassed , HA nhỉ Crying or Very sad
nhlinh1184

nhlinh1184

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 12:08 pm

tran thi huyen trang đã viết:
[b] An tuong ah! Minh an tuong moi cai toc duoi ga cua ban Hai Anh, hehe,
hoi dau vao minh cung tuong lop minh la lop chon? nhung hinh nhu ko pai nhi???

Ơ HA hồi đầu tóc dài à ? I love you
nhlinh1184

nhlinh1184

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 12:10 pm

Hai Anh đã viết:
Ừ, hồi đầu cũng ấn tượng bạn Tuấn Ái, tiếc thế bạn ý chuyển đi, qúy bạn ý phết, bạn ý đi cũng hơi hơi buồn buồn clown

Bạn Tuấn Ái là bạn nào ? I love you
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 8:04 pm

hiepx đã viết:
Ai nhắc đền tên tui thế nhỉ, khen thì khen thầm thôi chứ lu lua lên ngượng chết Embarassed Embarassed Embarassed , HA nhỉ Crying or Very sad

hí hí, ngượng gì chứ, đẹp là phải khen, cho người khác ghen Mad Mad Mad

Mà bạn Hiệp làm ăn thía nào rùi, nhớ là nếu lấy vợ là phải báo cáo cả nhà nhé, vào blog bạn thấy yêu duơng tít mù, sợ bạn cưới mà quên các bạn, bùn lắm ý Laughing

Linh: Bạn Tuấn ái là bạn tên là Tuấn, bị ái Evil or Very Mad Mad Mad Nói đùa chứ bạn ý hồi đầu chuyển vào, nhưng rùi lại... Chuyển ra Mad bạn ý tướng hơi mập mập tròn tròn á (đúng k ta, hay mình nhớ lộn)

Mà em k nhớ anh hồi đầu dư lào à? Tóc dài nhá Wink Wink Wink
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 8:07 pm

Thế cả Linh câu và HA đều không biết Tuấn ái ha'. Chuyện lạ có thật hả?
Không tin đâu
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 8:11 pm

Duc Thuan đã viết:
Thế cả Linh câu và HA đều không biết Tuấn ái ha'. Chuyện lạ có thật hả?
Không tin đâu

Biết chứ, nhưng nhớ láng máng thôi, ai bảo bạn ý chuyển đi làm chi, hic hic Shocked Hình như lớp 11 bạn ý mới chyển hay sao ý nhờ
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 8:15 pm

Tuấn ái đâu rồi. Giờ này mày không lên mạng à. Vào giải quyết vụ này đi chứ.
Xin thưa với 2 cô là lớp mình chẳng có thằng nào là Tuấn cả. Mad
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 8:43 pm

Duc Thuan đã viết:
Tuấn ái đâu rồi. Giờ này mày không lên mạng à. Vào giải quyết vụ này đi chứ.
Xin thưa với 2 cô là lớp mình chẳng có thằng nào là Tuấn cả. Mad

ặc, seo lại không, tớ nhớ có một bạn tên là Tuấn, cũng ái ái, trắng trẻo nhắm, nhìn hơi hói hói nữa cơ, ngồi sau tớ, thỉnh thoảng cho tớ kẹo caramel Crying or Very sad nhưng mà đc 1 năm thì bạn ý chuyển, chả bạn ý thì ai ta??? Cool Hay là nhầm với lớp cấp II
tongue
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 8:48 pm

hic hic. Hải Anh làm tớ cũng tự nghi ngờ trí nhớ mình rồi đấy.
Chả biết lớp mình đã từng có thằng Tuấn nào chưa nhưng mà Tuấn ái thì rành rành là cái thằng vẫn còn chiến đấu đến ngày cuối cùng với A1!
Thằng ranh này, sao hôm nay mày im ắng thế. Bận gì không biết!!
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 8:54 pm

Duc Thuan đã viết:
Chả biết lớp mình đã từng có thằng Tuấn nào chưa nhưng mà Tuấn ái thì rành rành là cái thằng vẫn còn chiến đấu đến ngày cuối cùng với A1!

Ối giời Tuấn ái đấy thì k nói Mad Mad Mad Ai chả biết, ý là bạn tên Tuấn thật cơ, hay có thể tớ nhầm với cấp 2 clown Chắc phải đi trùng tu lại đầu óc thôi, lẫn hết cả lộn, k biết đâu mà lần cyclops
nhlinh1184

nhlinh1184

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 11:41 pm

Hai Anh đã viết:
Duc Thuan đã viết:

Ối giời Tuấn ái đấy thì k nói Mad Mad Mad Ai chả biết, ý là bạn tên Tuấn thật cơ, hay có thể tớ nhầm với cấp 2 clown Chắc phải đi trùng tu lại đầu óc thôi, lẫn hết cả lộn, k biết đâu mà lần cyclops

Ôi bó toàn thân với HA, làm em cứ trách mình làm sao có thể quên một bạn Tuấn nào đó của A1 Cool
giangthu

giangthu

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên Icon_minitimeThu Mar 20, 2008 1:17 am

Ấn tượng nhất cô chủ nhiệm...hahahaha.... Rolling Eyes
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên Icon_minitimeThu Mar 20, 2008 5:36 am

nhlinh1184 đã viết:
Ôi bó toàn thân với HA, làm em cứ trách mình làm sao có thể quên một bạn Tuấn nào đó của A1 Cool

Cuộc đời thật là trớ trêu, các anh đẹp giai thì chả quên bao h, toàn quên bạn quên bè, thế mới đau chứ nị Cool Cool Cool Cool

Giang Thư: Giang hâm kia, giơ tay lên Neutral
tiamoabh

tiamoabh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên Icon_minitimeThu Mar 20, 2008 3:09 pm

Duc Thuan đã viết:
confused Thang Thuan kia noi' the' la` co' y' ji`... Noi' het' ca? y' chinh' lan~ y' phu. cua? may` ra tao xem nao`... Lop' ko co' thang` nao` la` Tuan' Ai' het' nha'... Like a Star @ heaven Hang` ngon, nguyen tem, co bao hanh`du nai` co* mia`...
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên Icon_minitimeThu Mar 20, 2008 3:12 pm

Cool Cool
Tao có đặt biệt danh đấy cho mày đâu. Thấy chúng nó gọi thì gọi theo chứ.
Tao thích gọi là "bu gà" hơn. Mày nhìn mày post bài chữ như gà bới ý
Laughing Laughing
Down vietkey đê
tiamoabh

tiamoabh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên Icon_minitimeThu Mar 20, 2008 3:15 pm

Tao thich' viet' thia' nai` ho*n a'... Down Vietkey lam` ri` rach' viec. Surprised
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên Icon_minitimeThu Mar 20, 2008 3:20 pm

được. Tao phải rủ chúng nó đánh hội đồng mày mới được. Mất mỹ quan quá.
ADMIN đâu rồi. Anh chị em đâu rồi, vào đây tổng sỉ vả nào Mad
tiamoabh

tiamoabh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên Icon_minitimeThu Mar 20, 2008 3:36 pm

Quyen` tu. do nha'... rabbit
Nhung gia' ma` may` tap. hop. duoc tat ca? da^n a1 sang Dai` Loan tham tao thi` co' le~ tao suy nghi lai. monkey
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên Icon_minitime

A1, những ấn tượng đầu tiên
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next