12A1 - OUR HEAVEN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12A1 - OUR HEAVEN

Trang ChínhPortalGalleriesLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

A1, những ấn tượng đầu tiên

Go down 
Thu Giang
tiamoabh
giangthu
hiepx
tran thi huyen trang
nhlinh1184
Hai Anh
Duc Thuan
12 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

A1, những ấn tượng đầu tiên - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên - Page 2 Icon_minitimeThu Mar 20, 2008 4:02 pm

Cool
Lúc đấy sức tàn lực kiệt rồi thì còn xơi tái thế nào được chú
http://360.yahoo.com/ducthuan1511
Thu Giang

Thu Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên - Page 2 Icon_minitimeThu Mar 20, 2008 5:55 pm

Ấn tượng đầu tiên của mình là về cái Trang và cái Hằng. Cái Hằng là bạn mình hồi cấp 2,. thế mà chả hiểu thế nào, nó nhập học trước mình có mấy hôm, khi mình đến lớp, đã thấy nó tí tởn bên cạnh cái Trang. Cái đứa mà mình phảng phất nghe nói là lớp trưởng! ka ka! Sau đó là cái Dung, he he, đứa mà mình lên tiếng rủ nó vào ngồi cùng chỗ vì nó không biết ngồi chỗ nào! ka ka! Thứ ba là bác Ngọc rùa, vì bác ý toàn nói chuyện 1 mình, sợ kinh! Cool
thutrang

thutrang

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên - Page 2 Icon_minitimeThu Mar 20, 2008 6:22 pm

Đến giờ anh vẫn là ấn tượng khó phai của em nhỉ!

Yêu em ghê!

Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
nhlinh1184

nhlinh1184

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên - Page 2 Icon_minitimeThu Mar 20, 2008 9:26 pm

Hai Anh đã viết:
nhlinh1184 đã viết:
Ôi bó toàn thân với HA, làm em cứ trách mình làm sao có thể quên một bạn Tuấn nào đó của A1 Cool
Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

Cuộc đời thật là trớ trêu, các anh đẹp giai thì chả quên bao h, toàn quên bạn quên bè, thế mới đau chứ nị Cool Cool Cool Cool

Giang Thư: Giang hâm kia, giơ tay lên Neutral

hix hix , thế anh chỉ cho em bạn nào là bạn Tuấn ái trắng trắng rồi năm lớp 11 chuyển đi nào ? Xem có đứa nào "nhớ" ra bạn ý không ngòai anh ra ? Cool
Very Happy Very Happy Very Happy
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên - Page 2 Icon_minitimeThu Mar 20, 2008 10:10 pm

[quote="nhlinh1184"]

Thì thế anh mới nói là anh toàn quên bạn bè, chỉ nhớ các anh đẹp giai còn giề Shocked Mà chẳng qua anh nhầm với 1 thằng cũng Tuấn Ái hồi cấp 2 thôi nhá Rolling Eyes

Nói thật, bây h vẫn láng máng, k biết cấp nào nữa cơ ý Question
http://12a1.heavenforum.com
tiamoabh

tiamoabh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên - Page 2 Icon_minitimeFri Mar 21, 2008 4:40 pm

An' tuong. dau` tie^n cua minh` la`... Sao lop' nay` lam' nguoi` la. the' khong biet" Suspect
G beo' nha'... Dung' ban xinh nhat' lop' thi` keo' ve` ngoi` voi' ba` thi` ai con` ku*a cam? duoc ji` nua~ alien
nhlinh1184

nhlinh1184

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên - Page 2 Icon_minitimeFri Mar 21, 2008 8:51 pm

[quote="Hai Anh"]
nhlinh1184 đã viết:

Thì thế anh mới nói là anh toàn quên bạn bè, chỉ nhớ các anh đẹp giai còn giề Shocked Mà chẳng qua anh nhầm với 1 thằng cũng Tuấn Ái hồi cấp 2 thôi nhá Rolling Eyes

Nói thật, bây h vẫn láng máng, k biết cấp nào nữa cơ ý Question

Chết chết,tình này là tình đầu khó phai đây , mách Mơtixê đi Mad
Tuan Anh
Admin
Admin
Tuan Anh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 22, 2008 3:55 am

Trích dẫn :
mách Mơtixê đi Mad

hat' xi' hoiiiiiiiiiii hichic ai nhac den minh thé hehe I love you

héhé chao ca nha, sorry em vao mun ti Rolling Eyes Em ban chut viec moi nguoi thong cam nha No today bao thay forum minh dong vui qua, lai con co anh nua chu, thx Thuan nha, lau lam rui moi duoc nhin anh cua moi nguoi pirat thay nho vn ghe Idea . Em se cham chi vao forum cung ban HA de forum minh nhon hon hahah cheer.

PS : em xin HA lam admin luon ko co ai fan doi chu ?? pig
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 22, 2008 4:08 am

Tuan Anh đã viết:
Trích dẫn :
mách Mơtixê đi Mad

hat' xi' hoiiiiiiiiiii hichic ai nhac den minh thé hehe I love you

héhé chao ca nha, sorry em vao mun ti Rolling Eyes Em ban chut viec moi nguoi thong cam nha No today bao thay forum minh dong vui qua, lai con co anh nua chu, thx Thuan nha, lau lam rui moi duoc nhin anh cua moi nguoi pirat thay nho vn ghe Idea . Em se cham chi vao forum cung ban HA de forum minh nhon hon hahah cheer.

PS : em xin HA lam admin luon ko co ai fan doi chu ?? pig

Mơ ti xê đã về cả nhà ạ, khiếp hôm nay em phair mồi chài mãi, lại gặp đúng bữa bạn ý k bận đi thực tập, đ cvề sớm nên em mới lôi đc bạn ý vào đấy, các bác thưởng em giề đê, hế hế.

Các bác thấy TA nhà em xì tai không? font chữ màu đỏ nhá Mad Mad Mad

Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 22, 2008 9:54 am

Hé hé. xì tai quá. Thế dạo này chú VTA không thấy cay cú gì khi bọn nó gọi là mơtixe hả? Hê hê, nhớ anh em quá nên hiền lành ghê. Chắc nghe gọi thế lại thấy thân thương. ká ká
Mà tớ đây cũng đang làm đồ án nè. Nhưng mà làm trên máy nên cứ thỉnh thoảng vào tỉa tót, tán phét với anh em tí.

Sad
Tuan Anh
Admin
Admin
Tuan Anh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên - Page 2 Icon_minitimeMon Mar 24, 2008 7:40 am

Duc Thuan đã viết:
Hé hé. xì tai quá. Thế dạo này chú VTA không thấy cay cú gì khi bọn nó gọi là mơtixe hả? Hê hê, nhớ anh em quá nên hiền lành ghê. Chắc nghe gọi thế lại thấy thân thương. ká ká
Mà tớ đây cũng đang làm đồ án nè. Nhưng mà làm trên máy nên cứ thỉnh thoảng vào tỉa tót, tán phét với anh em tí.

Sad

ua? cu Thuan xuong chuc cha'u tu khi nao the? o ben nay lau nho moi nguoi o nha nhiu that, dam cung dun nguoi nhung anh day con tre lam ko muon lam chu dau haha affraid . but neu ma thich goi chu thi day cung chap nhan ko sao haha.
Thé chau lam do an j the ? ma o lop minh bao nhiu thang lam tin y nho ?
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 25, 2008 1:42 pm

Sad "Chú" em chỉ được cái hỗn! Tao lắm họ hàng lắm rồi, mệt phờ râu. Cool
Tao làm website. Còn lớp mình theo tao biết thì có bốn đứa dân tin (Thuận, Sơn, Yến, Công Trang).
Dạo này có "chú" tham gia admin làm forum thay da đổi sắc phết nhỉ?
Tuan Anh
Admin
Admin
Tuan Anh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 5:25 am

oạch Yến với Trang choát cũng học tin à hí hí zui thế . Sad mà thàng Hùng Độ cũng học tin nua thì fai nó đang làm cho bon Thái Sơn nên tinh xờ vi lắm nó còn chê trang site bạn HA làm xấu cac mem ạ. Idea Idea
tiamoabh

tiamoabh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 8:06 am

Hichic... Xau' dep. quan trong. gi` cot' la` anh em gap nhau noi chuyen la` duoc roi`... Ai chang biet la` xau'... Nhung tam' long` ban. HA dep. la` duoc roi` Evil or Very Mad
Duc Thuan
Admin
Admin
Duc Thuan

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 10:30 am

hố hố. Site free chứ có phải mình làm từ đầu đến chân đâu mà đòi hỏi! Hùng Độ vốn dân điều khiển tự động đó.
VietHa

VietHa

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 11:34 am

2222222222222 TUẤN ANH,dạo này bận rộn khieeps thế nhỉ!
lâu lám chẳng thấy tin tức j,may con có Hải Anh thỉnh thoảng cho biết 1 chút
Nhớ 2 đứa nhà ngươi laaaaaaaaaaaaaaaaammmmmmmmmmmmmm!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Idea Idea Idea
Hai Anh
Admin
Admin
Hai Anh

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 3:27 pm

Nó chê em các bác ạ!!! Nó có xấu đâu, đẹp bỏ xừ, đẹp ở tấm nòng Shocked

Không biết đâu, các bác úp sọt nó cho em đê. các bác k chịu hội đồng thì một mình em chơi thằng này, chấp luôn cả người yêu nó nhá Wink Wink Wink Wink
Thu Giang

Thu Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 7:27 pm

@ PHẠM TUẤN ANH: ỐI DỜI ƠI, TÔI BÉO THÌ PHẢI CÓ ĐỨA XINH NGỒI CẠNH BÙ TRỪ CHO CHỨ! ha ha!:))
Thu Giang

Thu Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 26, 2008 7:29 pm

@ ANH TRANG: Ừa! ANH LÀ NIỀM TỰ HÀO ĐẾN NỔI DA GÀ CỦA IEM MÀ! hĨ hĩ! Evil or Very Mad Neutral Wink
Tuan Anh
Admin
Admin
Tuan Anh

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên - Page 2 Icon_minitimeThu Mar 27, 2008 2:16 am

VietHa đã viết:
2222222222222 TUẤN ANH,dạo này bận rộn khieeps thế nhỉ!
lâu lám chẳng thấy tin tức j,may con có Hải Anh thỉnh thoảng cho biết 1 chút
Nhớ 2 đứa nhà ngươi laaaaaaaaaaaaaaaaammmmmmmmmmmmmm!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Idea Idea Idea

Hi Hà teng , tao dao nay cung hoi ban chut , but van hao huc len forum doc bai de biet tin tuc moi nguoi o nha
Phan Thu Hang

Phan Thu Hang

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên - Page 2 Icon_minitimeSat Jul 19, 2008 10:32 pm

Linh à, đồng hương đây.Hồi đầu mình cũng là dân A8 đây rùi vì tưởng A1 là lớp chọn và vì A1 có nhiều đồng bọn học với nhau từ cấp 2 nên mình cũng " chạy loạn" trôi dạt tới đây.chà, ấn tượng đầu tiên à?xem nào,hihi,người thứ 1 là Thuận- popeye -nhớ lúc xếp hàng chuẩn bị lên lớp mình và Quế cứ bàn tán và thác mắc và đoán bạn T-" bé bé, lùn lùn" có nước da trắng trẻo, ăn nói thì nhỏ nhẹ,tưởng hiền lắm lại ít hay chơi dao du với bọn con trai là con gái. thế mới chết chứ lị! nhưngThuận à, mình chắc rằng phải đến 80% cả lớp đều nghĩ như mình ấy chứ. phải không cả nhà? A1, những ấn tượng đầu tiên - Page 2 698347 còn người thứ 2- còn ai vào đây nữa cô nàng Hồng- Oliver của lớp ta. đã có popeye thì phải có Oliver chứ nhỉ! sau buổi xếp hàng dưới sân trường hôm ấy , cũng "nhờ" bạn mà mình không nhìn thấy được trên mình có bao nhiêu người,rùi cũng "nhờ" bạn mà mình nói chuyện không phải nơm lớp lo sợ bị phát hiện. hì, có thể nói Oliver là thần tượng của tôi cả về chiều dài lần chiều "rộng" What a Face . ui, ước gì mình được như cô ấy! trên đây là những tâm sự ngày đầu tiên nhập trường.
Thu Giang

Thu Giang

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên - Page 2 Icon_minitimeFri Aug 01, 2008 11:12 am

Chị Hằng ơi, chị xinh thía! hihi! A1, những ấn tượng đầu tiên - Page 2 114675
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: A1, những ấn tượng đầu tiên   A1, những ấn tượng đầu tiên - Page 2 Icon_minitime

A1, những ấn tượng đầu tiên
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2